Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thanks God..Thanks to all JF friends !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jun 20, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sina budi kumshukuru mwenyezi mungu kwa kuniwezesha kufika hapa nilipo .
    Leo ni anniversary yangu ya ndoa 4 years ...nina furaha sana juu ya jambo hili jema kwangu
    Pia kukaa na mwenza mbali ni ngumu kwa maisha ya kawaida ..
    ukweli ni kwamba kwa uwezo wangu pekee nisingeweza lakini mwenyezi ...
    Mungu wa haki na rehema ananipigania na kuniwezesha
    Kuna wakati kunakuwa na mawimbi na dhoruba kama upepo wa bahari
    lakini inafika kipindi hali inakuwa shwari na tulivu maisha yanaendelea...
    Namshukuru mungu anaendelea kuipigania na kuiongoza family yangu..
    Thanks my beloved husb and my lovely Doughter M...
    Nawashukuru sana wanaJF kuwa pamoja nami kwani tumekuwa kama family ambayo..
    baadhi yenu huwa mnanihoji maswali wewe mama Rais unatafuta nn JF usiku wote huu prezidaa yuko wapi?
    Ukweli ni kuwa anakuwa katika safari zake za kutafuta mkate wa kila siku....
    Nikiwa mpweke sana naingia JF kubadilishana mawazo nanyi ndugu na marafiki zangu....nafarijika
    nazipenda nasaha zenu wote zipo nazojifunza ,naburudika hata nacheka na kuongeza siku za kuishi.
    Pia wapenzi mabinti na kina kaka ambao hamjaoa na kuolewa ..msikate tamaa wala msiwe na haraka ya jambo hili
    Mungu mwenyewe aliahidi katika maandiko matakatifu ...atatupatia msaidizi wa kufanana nae ..na anajua kabisa mahitaji yetu ya kimwili na kiroho
    Msife katika imani kwani mungu hachelewi wala hawahi..yeye hutoa kwa wakati wake tusipozimia mioyo yetu...
    Tuendelee kuombeana ktk safari ya maisha ...msisahau kufanya cheers kwa ajili yangu:happy:

    [​IMG]
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Mamito, May GOD bless you and your family muishi maisha marefu yenye amani na furaha siku zote. Ubarikiwe
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hongera sana...Sa jioni tutakuwa wapi, Kawekamo au Nyamanoro?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Malaika hotel my shemeji unakaribishwa sana ...
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera sana dada, na mimi namshukuru Mungu kwa ajili yenu, Mungu azidi kuwapigania, kuwalinda na kuwatunza. Awe neema ya kuishi maisha ya kumpendeza yeye, awape furaha na amani siku zote. Tusisahau pia sisi hapa duniani ni wasafiri na wapitaji, kwa hiyo Mungu awape neema ya kumaliza safari hii ktk hali ya utakaso. Mbarikiwe sana.
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hiyo cheers tunafanya individually au unatualika ikulu?
    Dah....hongera FL1.......

    BTW: Saa 08.39am ni usiku?
     
  7. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana FL1 mungu aendelee kuwaongoza na kuwaangazia baraka zake ..miaka hiyo kwa sasa si haba
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana MJ1 kwa baraka zako ,na iwe hivo sasa na hata milele
    namuomba mungu aendelee kutuongoza till end of time ..
    Ubarikiwe
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana LD...leo nimeamka najisikia furaha sana ..i wish ingekuwa weekend nikakaa na membaz wa JF angalau tukafanya Cheers na kubadilishana mawazo asante kwa kusisitiza maisha ya utakatifu siku zote..
    Be blessed
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahahah RR naomba mchango wako wa kimawazo kwa jinsi nilivyo na furaha lolote laweza kufanyika ..
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nashukuru sana mdada amen na iwe hivo na kwako pia ..........
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hongera sana mama wa kwanza..........Mungu awaongezee maisha marefu ya ndoa yenye furaha na amani. Mungu awajalie watoto wengine kama mpendavyo wakaizunguke meza yenu ya chakula.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    KBD kama ulikuwepo kwenye mawazo yangu ..nataka watoto zaidi ya 12 mie mungu anijalie hili ....asante sana kwa baraka zako
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    ":third:Go confidently in the direction of your dreams. Live the life you have imagined."

    Hakika umetimiza. Mungu akuzidishie.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hongera sana na kila la kheri kwa changamoto zijazo.
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mamii, Mungu azidi kumwaga baraka na upendo katika ndoa yako, haijalishi hata kama anasafiri au yuko mbali, cha muhimu ni kujielewa kwamba ana family yake inayomuombea na kumpenda, zidisha upendo kwa mumeo mara difu uone mafanikio yake, maisha haya tunayoishi yana kila aina ya mazengwe , cha kujiuliza ni vipi tunayaruka haya mabonde na milima na kuendeleza libeneke
    Mwisho nakutakia Anniversary njema with full of love.....
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera Sana Mkwe ngoja kwanza nipigepige misele kwanza maeneo ya Capripoint huku nikitoka naenda Ghana, Bwiru na Kirumba kucheki washikaji halafu nitakuja Malaika
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante sana CPU nimefurahi ha ha ha
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kila la kheri my dear, Mungu abariki familia yako.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana Gaga kwa maneno mazuri na yenye nasaha njema
    ni kweli maisha tunayoisha sasa yamejaa matukio mengi na ya kustaajabisha
    Sitaacha kupiga goti langu mchana na usiku wote kuomba ulinzi wake mola uendelee kuizunguka familya yangu
    asante Gaga
     
Loading...