Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thanks GOD, thanks JamiiForums... I got it!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sizinga, Mar 30, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    I had 1 month (30 days) as Engineer in one of the biggest Road construction Project. After severe suffer on looking for a job, et list now naanza kuwa mtu kati ya watu.

    Namshukuru Mungu wangu na nawashukuru JF founders and members coz tangazo la hiyo kazi nililipata hapa hapa JF till final interview nikawa success!!

    PROMISE:
    Mshahara wangu wa kwanza nitamtolea Mungu wangu fungu la 10, na pia nitaichangia JF izidi kudumu na hata status yangu itabadilika from Expert JF member to PREMIUM, Soon!! Once more, thanks GOD, JF and all.

    MY REGARD....SIZINGA.
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hongera mzee!
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I am happy for you Sizinga
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ok asante sana na kuzidi kuongeza idadi ya members ambao wamefaidika na hii forum.... JF is more than social network sosi JF chit chatter member..:violin:
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    inatia moyo sana kupata taarifa kama hizi....hongera sana Sizinga......
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ahsanteni wote, kwa ufupi nina furahaia sana hii kazi yangu na within a month nishagain lots of things(expirience) na sad news ni kwamba niko maporini sana so mara nyingi network inasumbua for me to log in JF...bt ikikubali kama hivi leo,najimwayamwaya.

    Thanks Preta, thanks Ndetichia, thanks Kaunga, thanks Mzee wa Ndimu...pamoja sana!! Huwaga nawamiss sana!!
     
  7. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Hngera sana. Ila nikucorrect hapo kwenye sadaka. Fungu la kumi ni wajibu kila mwezi kutoa. Kutotoa ni kumuibia Mungu. So toa sadaka ya shukran apart from fungu la kumi.
    Blessings,

     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sizinga am happy for you, kupitia JF nimefanikiwa makubwa sana ambayo sikuwahi kuyafikiria ktk maisha yangu. Long live JF
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Same way ma dad told....kwamba sadaka iwe ni habit yangu for every time...nashukuru kwa kukazia...that is it...ni sadaka na sio fungu la kumi
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Narubongo...I know you very much via JF.....this JF is so big than people and other leaders think!! Ni mkombozi sana kwa wenye akili.
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hongera mdau.
    Piga mzigo sasa
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mhandisi Sizinga Hongera sana kupata kazi via JF. Ni wachache huwa wanarudi hapa na kutoa Shukrani.
    Sasa chapa kazi watoto waende msalani kuchimba dawa.
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Pamoja mkuu
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    safi sana nimefurahi.
     
  15. R

    Renegade JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Hongera sana, Unajua kila kitu cha kwanza ni cha Bwana, Kama kweli unataka kumtolea bwana Mshahara wa Kwanza ni wake, ukianza na bwana unamaliza na Bwana. Hongera sana, JF ni ya pekee sana.
     
  16. Mbaramwezi

    Mbaramwezi Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hongera bro! am happy to so! u know y? am on the way t get job though cjui lini na ni wapi bt one day gonna be yes.actually am a graduate (Regional Dvt Planning) cha msingi ni kumuomba Mungu bila kuchoka Much cogrt..
     
  17. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera sana
    Nina amini huyo dudu ataacha kupiga mihayo sasa
    OTIS
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu!!
     
  19. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mungu akulinde na akupe mwanga tuwe pamoja katika kujenga Tanzania yetu.
     
  20. j

    jmnamba Senior Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana, maana nastrugle to achieve someday like you. God bless you.
     
Loading...