Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thanks God, Its Friday.... Naweka shida pembeni, Furaha Juuu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TIMING, Aug 19, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Finally,

    Ijumaa hiyooo inaishia,
    nimemiss saana good time
    nimemiss happy people
    nimemiss happy hour

    heading for a drink now
    nina hamu sana ya Red Label na mishkaki
    nikipata na barafu na coke si mbaya sana
    nina kiu ya starehe leo, kiu haswaa

    Thanks God ngoja nijongee counter nipate sip

    Leo nasahau shida za umeme, maji, mafuta, MMU, kila kitu
    nafunguka kama Luis Suarez anavyowafungua mabeki
    Natesa kama simba alivyomfyonza kandambili

    IJUMAA TAMU HII NIWAHI KUCHOMA NYAMA
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    choma kilo nyingi nakuja........Ijumaa eeeh imefika.....tara tara taraaaaraatataaa
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahah kweli starehe, mie naenda kupokea mbege niliyoagiza na ndizi mshare, jioni yangu ya leo itakuwa murua kweli, ndizi mchemsho na nyama tele kishushio mbege.....enjoy ur weekend luv.
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Fridaaaaay njema tufichie vipande vya kuku mfukoni.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu naomba usisahau kuwa dont drink and drive japo umepaki kagari kako hapo bar
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ......for you, i will
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndizi ntaitafuta asubuhi na supu ya kichwa aisee

    leo ni red label na mishkaki huku nikipepesa macho kucheki masaburi kiaina
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hebu njoo upate konyagi ukue, achana na wine na amarula zinakausha ngozi tu hizo na kumaliza zinc mwilini
     
  9. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu itabidi nikutafute, me i will settle for JD
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuna John Mtembezi hapo karibu nikaribie
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaa unaonaeeee tatizo la kupenda vitu visivochujwa ........liko wapi hilo lichupa la konyagi tukue.

     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lucky you! mi hata sijapata picha ya weekend... Kesho I have a presentation to make in the afternoon na ingine on monday so weekend hii ni kama imepotea tu...
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Dah!!!
     
  14. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yeah, ts happy day (furaha day), watu tujirushe once a week tufurahie maisha, mie pia nijiandae kuwahi Savannah zangu na kitimotooo.

    Happy Furaha day MMU members
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tukitoka kwenye Nyama tunafuata mwanga si ndio?
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    weka presentation kando, chapa raha

    saa tisa usiku ibuka fanya kazi

    ijumaa tamu sana
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wkend hii naend kumalizia kuvuna mahindi yangu shambani na kuyasomba kuyaleta home..na baada ya hapo ntaenda kumalizia kuchimba bwawa la kufugia samaki wangu ili niwahamishie huko na mda ukiruhusu naenda kuweka fireline kwenye shamba langu la miti.....jpili naenda church na baada ya hapo napumzika na mwanangu home huku nikiedit kitabu changu...... hii ndo ratiba nzima ya wkend hii
     
  18. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Ni Yohana Mtembezi!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    usiniambie uko arachugga

    maana kesho saa tisa KKABBBAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    mpwa twende kesho ukanisaidie kusomba mahindi kule sadani.....
     
Loading...