Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thank you

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bnhai, Jan 6, 2010.

  1. b

    bnhai JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2010
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,669
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Unaona hapo juu nimekupiga thanks na mie pia niwekee thanks hapo chini...............
    Ah sasa mbona unasema asante tu weka thanks hapo chini.......
    The following users .............say thank you to .... for the following useful post (hii nayo imekopi users lukuki).
    Nini mtazamo wa kawaida kwa watu wanaopenda kugongewa na kujigongea thanks kwa kucopy???
     
Loading...