Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thank you Zitto, thank you CHADEMA and please keep up the pressure

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Madcheda, May 24, 2011.

  1. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mtakumbuka kwamba mwanzoni mwa mwezi huu kulikua na malumbano kati ya zitto na mkulo kuhusu malipo ya mishahara! Kiukweli mishahara ilikua inachelewa mpka siku ya 35 miezi mingine,ila naona mwezi huu mambo yamekua tofauti mshahara umeingia tarehe 22!

    Mimi account yangu ipo NBC usually mishahara ikitoka hazina inapelekwa NMB then wao ndo wanasambaza kwenye ma-bank mengine! Basi hapo unakuta kma watu wa nmb wamepata mshahara tarehe 28 basi kwa sie wa NBC tunapewa siku ya 32 na kuendelea! Ila naona mwezi huu tarehe 22 kitu na box!

    Please nawaomba chadema na wakina Zitto msiache kuongeza presha na kukosoa mana mnaweza kuona hawa watu hawasikii ila wanasikia na wanafanyia kazi haya mnayoyasema!

    Big up CHADEMA big up Zitto
     
  2. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mnapewaje Mshahara kabla ya Mwisho wa mwezi!?
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Una maana gani.
     
  4. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sababu hatutegemei kufa kabla ya tarehe 30 mzee
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    So, mshahara umepelekwa tarehe kumi na kitu maana tarehe 22 ni jumapili! Au umeingia kimakosa!!
     
  6. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Urefu wa mwezi utabaki paleplae, tena usipoangalia utakuwa na hali mbaya sana tarehe hizo.
     
  7. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Me nilienda trh 22 nikaukuta,sasa umeingia siku gani exactly is for u to figure it out,
     
  8. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huwezi jua myb mwezi ujao utaingia tarehe 15,tha point is pressure waliyoweka chadema kwa selikali imezaa matunda
     
  9. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    umenena vema!
     
  10. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mshahara wa mwezi ulopita umeingia tarehe tano mei huu umeingia tarehe 20mei sasa hapo kafanya kazi mwezi? mshahara unatakiwa kutolewa kati ya tarehe 28 and 31 hapo ndio mtu anakuwa amekamilisha mwezi wa kazi.
     
  11. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli haya ni matokeo y Bw, Zitto kuwapigia kelele sasa tunalipwa mapema angalau lwa mwezi huu hatujui huku tuendako maana ikiyokea tena 35 maana itakaa mwezi mmoja na nusu bila mshahara
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akili imeganda? Unakumbuka kwamba huo ulioingia tarehe 5 may 2011 ni mshahara wa mwezi upi? Think before you leap!
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama tatizo ni pesa kuwahi kupewa basi usiichukue mpaka itakapo fika tar husika..lol
     
  14. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Una maana kalipwa mara mbili katika mwezi mei? Nashindwa kutofautisha mwenye akili iliyoganda na iliyoyeyuka kwali iliyoyeyuka au kuchemka inafikiria zaidi ya kawaida ya binadamu na iliyoganda inafikiria kidogo kuliko kawaida ya binadamu. lakini wote wako kwenye wrong directions.
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Haya, hongereni. Sisi wengine tulishasahau maana kitu kiliingia tarehe 17. Ila sijui walimu wangu wameanza kulipwa? Kama kuna mtu kati ya waliolipwa nafundisha atupe ushuhuda hapa
     
  16. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kweli mzee wa mwezi ujao kma ukichelewa tutatafutana hapa mjini we ngoja tu,ni kuendelea kuwaunga mkono chadema washikilie uzi ule ule
     
  17. F

    FUSO JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    umebarikiwa, tangaza habari njema kwa watu wote. chadema ni chama cha watu wote wenye maono toka kwa mwenyezi mungu - thanks zitto umewakilisha.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Endeleaaaaaaaaa
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kumbe mmepata mshaharamapema ndo maana mna mishemishe sana pale T Garden sinza.... msitufanyie hivi bana
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    u r alerting Golddiggers
     
Loading...