Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thank you for coming Gift

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lily Flower, May 27, 2010.

  1. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Habari za jioni wana JF

    Ninaomba ushauri wenu wapendwa, nina shughuli hivi karibuni na ninatafuta a THANK YOU FOR COMING GIFT amabyo its not so costy but unique.

    Natanguliza shikurani zangu, cku njema everyone.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hebu fafanua kidogo mama!...
    wengine tulikimbia umande
     
  3. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafuta opener nzuri au hata kalamu flan na uziweke chata flan hv kama kumbukumbu kwa kila atakayepata
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni zawadi ndogo/kubwa kutoka kwa maharusi/ubarikio/etc wanawapa wageni kuwashukuru kwa ujio wako kwenye sherehe yao/yake.
     
  5. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante Mnene 1 kwa ushauri, ila katika shuguli za watu nyingi huwa nakutana na hivyo vitu kama handkerchief, pen, key holder, opener na nikaona imekuwa common sana ndio maana nikaomba ushauri wa something unique.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa we mwanamama,
    ni kwamba wewe unaolewa?
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Customized candles zile candle nene fupi kama za kanisani perfumed yenye majina ya wanandoa etc.
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapana Geoff its my beloved brother anaoa.
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante Sisy thats a good one nitapendekeza kwenye kamati.
     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sisi tuliotokea kwenye lile jukwaa la bondeni kule tumeshtuka hapa kidogo "thank you for coming gift" Nilidahi unataka kumshukuru mzee for making you happy lol just effects of jukwaa forgive me sis

    Btw ni wazo zuri hata ukiwapa vijikadi vidogo vyenye hayo maneno si mbaya au wengine wanaweka viti vyenye kumbukumbu zaidi kama key holders zenye ujumbe huo yaani ali mradi kunogesha mambo tu
     
  11. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ray B kweli ulifikiri mbali.

    anyways thanks kwa ushauri
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Why dont you use the money kwa kuwanunulia watoto wa Buguruni primary Penseli na Madaftari! Hii itakuwa zawadi ya kukumbkwa mioyoni mwao na kwetu ia kuliko huku kujifaharisha mnakokufanya siku hizi aaargh!:angry::angry::angry::angry:
     
Loading...