Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thamani ya wazalendo kwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Nov 23, 2011.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Napata utata sn juu ya hili.tunahimizwa kuwa wazalendo lakini tunavunjika sana moyo kwa yale yanayowakuta waliotutangulia
    1.Sokoine
    2.Kambona
    3.mwakyembe
    4.imran kombe
    na wengine mnaweza kuwaongeza hpa!ccm inapenda wazalendo!wana thaman gani serikalini?
     
Loading...