Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thamani ya ukweli hapa nchini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwamagunda, May 8, 2011.

  1. m

    mwamagunda Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo kazini kwa muda mrefu kidogo hivi sasa!
    Wakati naanza kazi nilikuwa na matumaini makubwa ya kutoa mchango mkubwa katika utoaji wa huduma katika eneo langu la kazi, lakini naweza kusema hali halisi inanikatisha tamaa, japo bado sijakata tamaa bado!
    Katika utumishi wa serikali hivi sasa (angalau mahali fulani) kutosema ukweli hasa pale mambo fulani yakienda mrama! Anayesema ukweli anageoka kuwa adui wa karibu kila mtu, hata wale ambao ni wazi kuwa hawanufaiki kwa lolote na uwongo humshangaa mwenye kusema ukweli!
    Tunakwenda wapi?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kuna haja ya watu kuelekezwa maudhui ya kila jukwaa na kujua threads zipi ziende wapi.
    B2T: sema ukweli siku zote usiogope watu watakutreat vipi.
     
  3. blackdog

    blackdog Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukweli ni msumari wa kutu kwa watenda maovu...usiogope kusema ukweli siku zote
     
Loading...