Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thamani ya hisa za rites/trl

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by miner, Mar 30, 2010.

  1. m

    miner Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchakato wa kujua thamani ya hisa za Rites katika TRL waanza .Habari hii imeandikwa katika gazeti la Nipashe la Jumatatu 29.03.2010 inatia kichefuchefu kwamba serekali hii haijui hata hizo hisa waliuza kwa thamani gani eti sasa ndio wapo katika mazungunzo na wala hawataki kusema waliuza kwa kiasi gani. Zaidi habari hiyo inaeelezea ;

    Hata hivyo wakati serekali ikisisitiza kutaka kununua hisa hizo,taarifa za uhakika zinaonyesha kuwa kampuni ya Rites haijawahi kuzilipia na badala yake ilitoa sh. billion 10 kama sehemu ya mtaji wa awali wa kuendesha kampuni ya TRL kiasi ambacho kilitolewa pia na serekali ambayo inamiliki asilimia 49 ya hisa katika TRL.

    Nchi hii italiwa hadi lini na nini kifanyike ?
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mtoto kuwaaaaaaaaaaaaaaa nawewe ule nchi ,sisi wanasiasa tukiamua ata kukuuza wewe tunaweza tanzania ni nchi ya kuchuma tuu,ukiwa mjanja basi unatajirika ila wananchi wa kawaida tunaomba muwe wavumilivu kwani fedha si kwa matumizi yenu, ni za viongozi
     
Loading...