Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thamani/umuhimu wa watu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Husninyo, Mar 9, 2011.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hivi umeshawahi kufikiria siku utakayoamka unajikuta upo peke yako nyumba nzima, njiani hukuti mtu, unafika kwenye kituo cha daladala magari yapo ila hakuna mtu, ofisini napo hukuti mtu.
    Unajihisi mpweke unaamua uwapigie simu watu wako ila Simu zinaita hazipokelewi. unafungua JF unakuta threads kibao ila hakuna mtu online.
    Unagundua kuwa umeachwa mwenyewe hapo ndipo unaanza kuona umuhimu wa watu.

    Umuhimu wa watu huonekana pale tunapowakosa ila hatutakiwi tusubiri hadi tuwakose ndio tuoneshe kuwa wao ni muhimu kwetu.
    Wana jf wote ni muhimu kwangu na ninawapenda sana, sitaki kusubiri hadi niwakose ndio mjue mlikuwa muhimu kwangu.
    Nawatakia siku njema na mungu awabariki.
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Nakupenda pia!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    true
    kweli
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    rose ulikuwa wapi.
    Nilikumiss.
    Afadhali umejua thamani yako kwangu kabla hujapotea tena.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nakupenda zaidi.
    Ahsante.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ulivyo muhimu kwa wanaJF Hus!Asante mwaya...umenikumbusha kuwa karibu na watu flani kabla sijawapoteza!
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mh! zaid tena! %?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Konakali unavyofanya sio vizuri tokea mwaka jana maana niliishakupoteza usipotee tena sio vizuri banaa
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Husninyo una umuhimu na thamani
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ahsante mpendwa.
    Ukiwapoteza kabla hujawaonesha wao ni muhimu itapain zaidi.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ahsante the finest wangu.
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sijwahi kukosa WATU ndiyo maana sijui umuhimu wa WATU!

    - Nyumbani nina extended family tupo 20

    - Kwenye Kituo Cha Daladala Mbagala Mwisho ni Umati wa watu 24/7

    - Kwenye DalaDala nyomi kama kawa

    - Ofisini kwetu sisi ni makuli na kuna wengine wanasubiria mmoja afe waingie mzigoni

    - JF Online members at any given day ni 6,000 na ushee

    WATU ni wengi saaaaaaaaaaaana!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :wink2::wink2::wink2:
     
  14. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na kuna wakati watu fulani wanakukera lakini wakitoweka unawakumbuka tena kwa hiyo unagundua kumbe ulikuwa unawahitaji pamoja na kwamba hukuwa unawapenda
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuwa wengi sio tatizo, wanaweza kuwa wengi lakini wakawa USELESS
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana nasema binafsi sioni umuhimu wa WATU, bali MTU!
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    A human being is a social entity!
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks Husninyo, wewe na jf ni wamuhimu sana, na hawa muuza vitumbua, duka, konda, maji, trafiki, madafu, chips nk.. nk. ni muhimu
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaa ahaa Elia umenifurahisha na kunikumbusha mbali sana
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha Ellia bana unapenda kula wewe umekumbuka wauza chakula tu ha ha ha ha vitumbua umenikumbusha mbali sana sijala nina miaka kama 10
     
Loading...