Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thamani na Uthaman wa mke ni vizuri ukaheshimiwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, Dec 31, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    jaman mke ni mtu wa pekee katika maisha yetu,
    Nikiwa namaliza mwaka ndani ya jiji la mafuriko...hapa nimepg kambi viwanja vya manzese huku nikishuhudia wadada warembo wakijiuza kwa 300,500,1000 na hapa ukiwaza sana unaweza shusha hadhi ya mwili wa kike....

    Nimetema mate kuepusha kutapika manake..**chi unavyouzwa kama mitumba ya Karume,argentina,77 dodoma....kazi ikisha kinapigwa Maji kinakaa silencer....inawezekana huu mkoa ukaongoza kwa nyumba ndogo...

    .wengine wataendelea....
     
  2. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    uongo machangu wa bei hiyo manzese ipi ..acha uongo
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Unabisha bei kubwa,unabisha bei ndogo?
    Mbona umekuja kwa ukali?
    Nenda pale G.guest house utawapata mpk buku 2
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nahisi mwisho wa dunia ndo unakaribia na haitakiwi kuwalalamikia wanawake pekee kwani hata hawa wateja wao kwani wasingekuwepo nadhani hata wao wangekata tamaa na kujitaftia ajira inayoendana na maadili ya kiTZ
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hatari kabisa...
     
Loading...