Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

thamaki huyu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ikitururu, Apr 23, 2012.

  1. i

    ikitururu Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wanaojua kumla samaki, ili ujue bado ni mzima huwa unaanzia kichwani. nionavyo mimi samaki huyu ameoza kuanzia kichwa hivyo hafai kuliwa.......ila kusaidia wadudu hawa wasiendelee kuleta harufu, nijambo jema kuondoa baadhi ya viwiliwili kama njia ya awali, tuchemshe na baadae tumkaushe sehemu zitakazobaki kisha tumhifadhi darini au mtungini angalau kwa muongo mmoja......atakuwa amejifunza


    Ni mtazamo tu
     
Loading...