Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thabeet na henry joseph ni soma

Discussion in 'Sports' started by Kisendi, Jul 8, 2009.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hili ni soma kwa wanamichezo wote TZ, Mpira wa miguu na BAsketball in USA vinalipa mno kuliko kufanya kazi hapa BONGO.

    Jiulize HASHEEM will be earning 19billion per year after joining NBA,
    Henry atapata mil260 kwa mwaka baada ya kujiunga daraja la kwanza huko NORWAY, Je kama wewe ni mwanamichezo ongeza bidii na uache bangi, wanawake maana wanarudisha nyuma maendeleo yako usipokuwa makini.

    Bless
     
  2. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    hivi hizo bilioni 19 ni kweli au mzaha.kwa sababu taarifa nilizosoma kwenye mitandao mingi zinasema mshahara wa rookie mara nyingi una range kati ya USD 2 milion mpaka usd 3 milion kwa msimu.nadhani unaweza kubadilisha kwa fedha yetu.
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hicho kichwa cha habari kiko sawa kweli, unamaanisha ni NOMA au SOMO au SOMA?
     
  4. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafikiri alimaanisha SOMO
     
  5. j

    jojig Member

    #5
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiachilia mbali kichwa cha habari hata ukweli wa hiyo habari juu ya mshahara wa h.thabeet kwa mwaka nadhani una utata kidogo.
    Jamaa aliyechangia mwanzoni kabisa yuko sahihi.hiyo hela ni nyingi mno kwa ma-rookie kama yeye.
     
  6. S

    Shamu JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    First-round draft picks earn two-year guaranteed contracts with a team option for the third year. The sliding salary scale means Thabeet will get slightly more than $3.7 million his first year and just shy of $4 million his second year. If the Grizzlies pick up the option for the third year, it means more than $4.2 million more for Thabeet.
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu Thabeet will be earning $3 million na ushee as per the rookie salary rule. Data zako umetoa wapi?
     
    Last edited: Jul 11, 2009
  8. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That make sense
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa hapo in action huko Kongsvinger
     

    Attached Files:

  10. M

    Mtata Member

    #10
    Jul 10, 2009
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzilishi wa hii mada ni mjumbe tusimhukumu! Mimi pia kuna article kadhaa nimesoma kuhusu mshahara wa Hasheem kuwa US$1.2m which amounts to about US$14m per annum (katika madafu ndio approx. 19Bil). Sasa, kwa bahati mbaya, sikumbuki ile source, ila ni website yenye kuonyesha mishahara ya mastaa wa marekani. Lakini pia, kwenye TV na magazeti ya Tanzania ya ile wiki Hashim aliyochaguliwa kujiunga na NBA yaliripoti kuwa atapata 19 Bil Tsh! Kama kuna mtu mwenye reliable source, aiweke hapa.
    Tisa, kumi haitusaidii chochote kuzungumza kuhusu mishara ya hawa jamaa kama hizi hela hazitaingia kwenye mzunguko wa humu nchini.
     
Loading...