Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

THABEET HASHIM:- Breaking Newzzzzz!

Discussion in 'Sports' started by Field Marshall ES, Nov 17, 2007.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wakuu kama kawaida heshima kwa Tanzania, kijana wetu Thabeet Hashim, sasa hivi anaichezea UN-CONN(Universty Of Connecticut) inapambana na Memphis, angalia kwenye ESPN2 kwa wale wanaoweza,(Hashim ni Future NBA Candidate)

    so far yeye ndiye anye-make a big different katika shule yake comeback, baada ya kuongozwa kwa 20-5, na sasa ni 60-60, wakuu tuangalie fahari ya nchi yetu, Tanzania kudos kwa wa-Tanzania walioko hapo uwanjani Madison Square Garden, na hasa member mmoja wa hii forum ambaye amekuwa akionyeshwa sana kwa kuirusha sana bendera yetu hapo uwanjani,



    Mungu Aibariki Tanzania.


    Admin, mpira utaisha baada ya kama dakika 35 zinazofuata, unaweza kuifuta au kuihamisha.
     
  2. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Game imeisha naona jamaa wa Huskies(UConn) wamechukuliwa.......nimeongea na mashabiki Hartford,CT na Springfield,MA....wanaongea kwa unyongee!!.....lakini timu nyingine ya NE, Boston Celtics imeshinda kwahiyo afadhali. Hivi unajua kwamba Ray Allen wa Celtics alichezea UConn chini ya kocha huyo huyo wa Hasheem, bwana Calhoun?!.
     
  3. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2007
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    malezi ya Hasheem ni kutokana na sera nzuri za ccm! teh teh teh
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2007
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Nurujamii,mbavu zangu zikivunjika kwa kicheko jiandae kwa kesi ya madai. teh teh teh
     
  5. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwi kwi kwi!!!!!

    Lakini huko nyuma kabla ya vyama vingi, Taifa Stars wakishinda tulikuwa tunashangilia hivi:

    CCM, CCM, CCM na kuendelea.

    Mara yangu ya mwisho kushangilia michezo TZ, nafikiri ilikuwa ubingwa wa ngumi East Africa, tulikuwa tunahitaji point moja kushinda hayo mashindano. Ilikuwa ndio pambano la mwisho la
    uzito wa juu, Mtanzania alikuwa anachukua kipigo. Ghafla mungu saidia, Mtanzania akarusha konde la nguvu na nafikiri alikuwa Mzambia yule, hakuamka tena. Nilishangilia siku hiyo, sijawahi kushangilia tena maishani.

    Yaani ilipigwa CCM hiyo mpaka naingia nyumbani bado mimi nimo tu CCM, CCM, CCM!!!!

    Naona kungelikuwa na picha ya tukio hilo, sasa ningejionea huruma kweli kweli kwa kuimba CCM ya mafisadi kiasi hicho.

    Lakini wakati ule hatukuwa na kingine zaidi ya CCM.

    Hongera Thabeet, tunakutakia mafanikio mema, mtaji wa mchezaji ni juhudi na mazoezi.
     
  6. M

    Masatu JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mtanzania

    Kama unamzungumzia Koba Kimanga ilikuwa ni kwenye mashindano ya afrika mashariki pale diamond jubilee nami nilikuwa mmoja wa washangilaji siku ile, yaani ilikuwa starehe kweli.....
     
  7. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu Masatu,

    Uko sahihi kabisa, nimehudhuria michezo mingi baadaye, lakini hakuna siku niliyowahi kufurahi kama siku hiyo. Ile ilikuwa furaha ya Uzalendo.

    Nilikuwa nakaa Temeke, nafikiri tulitembea kwa mguu doka Diamond Jubilee tukiimba hiyo CCM yetu mpaka Temeke.

    Jamani kale kauzalendo ka taifa letu kameishia wapi? Wakati ule hata ungeniambia toa kila kitu ulicho nacho ili kuisaidia timu ya taifa, ningeweza kufanya hivyo bila hata kunung'unika.
     
  8. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    malezi ya Hasheem ni kutokana na sera nzuri za ccm! teh teh teh

    Mkulu Nurujamii,

    Umesema wewe, mimi simo kabisaaa kwenye hili, ingawa it sounds good, yaani kama ulivyosema kuwa Hasheem ni matunda ya sera za CCM!
     
  9. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nampongeza Hashem kwa kipaji chake alichompa Mungu(sijui naye mtasema ni CCM?). Sera nzuri kabisa ya CCM yenye kuwawezesha wachache kujifanyia jitahada zao wenyewe kutoroka nchi yao kwenda kutafuta fursa nchi nyingine na wengi kubaki hapa nyumbani hohe hahe. Ni sera nzuri hiyo inayouza viwanja vya michezo na kufanya watoto wa siku hizi wakose hata pa kuchezea rede na chandimu sembuse mpira wa kikapu. Ni sera nzuri kwa kweli yenye kujenga mtindio wa ubongo na hatimaye kutufanya tuamini kila kitu ni CCM. Narudia tena, ni sera nzuri ya umalaya wa kisiasa. Na chama chenye sera hiyo si kingine bali ni Chama Cha Malaya.

    Ipo siku watoto wetu watawauliza

    Asha
     
  10. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Asha bwana, si sahihi kuita chama cha wenzako, chama cha MALAYA!! kule kwa thread nyingine nimeona unalalamikia lugha mbaya za kidhalilishaji zinazotumika........sasa hapa hai-apply?? au ndio mkuki mtamu kwa guruweeeee!!?
    Asante, YNIM.
     
  11. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2015
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    FMES tupe update zake,amefikia wapi huko connecticut?
     
  12. mzee74

    mzee74 JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2015
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 2,782
    Likes Received: 1,050
    Trophy Points: 280
    Alishamwagwa kutoka ligi ya NBA.
    Sasa hivi anachezea ligi hafifu ya daraja la pili ya NBA.
    Angekuwa ana nidhamu ya mchezo na kujituma angefika mbali maana hakuna mchezaji mwenye urefu kama yeye kwa sasa katika NBA.
     
  13. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2015
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Aiiseeeee amedondoka sana mpaka daraja la pili?
     
Loading...