Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tgif

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Likuyuseka, Jul 29, 2011.

  1. Likuyuseka

    Likuyuseka Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nakumbuka ahadi....ahadi za mdingi....
    1. kwamba atatoa ajira milioni
    2. kwamba tatizo la stima litakua la historia
    Sasa nimeanza kukua.....na hivi ndivyo ninavyoelewa maana ya ahadi ya mdingi
    1. Atatoa ajira = atapunguza ajira milioni (kutoa maana yake ni kupunguza au deduct)
    2. Kweli tatizo la stima ni historia.....ni kubwa....ni sawa na njaa ya mwaka 74 na 84....ni historia
    Its only a chit chat....nawashukuru TBL/SBL&Distillers wetu.....angalau leo ni ijumaa.....
    Biya....biya...mgao....biya.....
    Ok....biya...nina cha kufurahia leo...biya....tilalila...biya...

    Ijumaa njema wakuu....enjoy*responsibly!

    BIYA - TGIF
     
Loading...