Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TGIF: Zitto akitoka hospitali (Picha)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 11, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Zitto akitoka hospitalini jana.
     
  2. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Shukrani pekee zimwendee Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema
     
  3. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mh.Kabwe tumefurahi kuona hilo tabasamu pana.tunaamini uko tayari kuendeleza libeneke la kuwatetea wanyonge kokote walipo Tanzania bila kujali itikadi,dini wala rangi yao.

    Mungu akujalie afya njema.tuko pamoja!
     
  4. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,376
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli inafurahisha kukuona mheshimiwa Zitto umetoka hospitali na wewe mwenyewe una furaha.

    Sasa kazi moja tu mpaka kieleweke.
     
  5. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naamini Zitto ataingia Online Mchana tuendeleze libeneke...
     
  6. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #6
    Jul 11, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Hakika Mwenyezi Mungu amesikia Maombi yetu.
     
  7. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Good lucky Zitto and Get well soon.

    Kwa Wengineo JF,
    Sasa tuangalie hali yake Zitto, akirudi tena Muhimbili, basi tujue sio ajabu kakolimbwa.
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Gembe, sidhani kama ataingia online maana ametakiwa kupumzika kabisa kwa siku tatu. Nadhani ataibuka Jumatatu kama hali haitabadilika
     
  9. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2008
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi Mungu hamtu mja wake Kamanda huyoo vitani tena sasa hivi watalazwa wao haki ya nani. Never giverup tuko pamoja ila sasa hivi tujizatiti.

    Kila la kheri Mh Zitto takutana Dom.
     
  10. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu ndio wa kushukuriwa maaana yeye ndio mwenye uwezo wa kila kitu maana hata Mafisadi wanamuomba yeye.
     
  11. eddiy

    eddiy Member

    #11
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwenyezi Mungu akuweke na akupe nguvu zaidi
     
  12. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimeamini Dogo kisiki cha mpingo ila namshauri arudi kijiji akaongeze dozi kwa kuwa kama wameweza kumlaza kwa siku kadhaa hospitali sio dalili nzuri, ze kinga is weakening! wanaweza kurudi na dozi nene ndo ikawa ntolee!
     
  13. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2008
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Bongo ni bongo hapa miaka kumi tunaumwa mafua tu, sasa kijana wa miaka 32 kulazwa lazwa bongo ni bongo tu. Mara ya mwisho nimelazwa Tanzania kwa malaria kuanzia nije hapa 1997 sijalazwa. Bill Gates amesema Kampuni atakae tengeneza kinga ya Malaria itapata $1Billion na inasemakana kinga iko tayari kwenye majaribio labda itasaidia kupunguzwa kulazwa lazwa.
     
Loading...