Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TGIF:Zilipendwa Tamu

Discussion in 'Entertainment' started by Geeque, Aug 22, 2008.

  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Baada ya wiki nzima kukatika na jana Kikwete kuendelea kuwaumiza vichwa watanzania ni bora Ijumaa hii ujiliwaze kwa kujikumbusha na nyimbo za Zilipendwa karibuni sana.

    DDC Mlimani Park Orchestra - Hasira hapa http://www.eastafricantube.com/media/10015/DDC_Mlimani_Park_Orchestra_-_Hasira/

    Orchestra Marquiz du Zaire - Makumbele hapa http://www.eastafricantube.com/media/1604/Orchestra_Marquiz_du_Zaire_-_Makumbele/

    Msongo Ngoma - Tuma hapa http://www.eastafricantube.com/media/10215/Msondo_Ngoma_-_Tuma/

    Msondo Ngoma - Msafiri Kakiri hapa http://www.eastafricantube.com/media/9555/Juwata_Jazz_Band_-_Msafiri_Kakiri/

    Bima Lee Orchestra - Mesenja Kaleta Balaa hapa http://www.eastafricantube.com/media/9546/Bima_Lee_Orchestra_-_Mesenja_Kaleta_Balaa/
     
  2. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2008
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si wote ambao wamechukizwa na hotuba hio nzuri.wengine imeturidhisha kabisa.
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Naomba unipe emailyako na mimi niweze kukuongezea katika dbase yako nami ninazo nyingi
     
  4. G

    Geeque JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pouwaaa Mazee itakuwa pouwaaa sana tena kwa Eastafricantube.com ni rahisi kwa sababu unaweza ku-register tu na kuzipandisha pale nyimbo zote. Kwani ile email yako ya yahoo yenye nyimbo bado iko hewani?
     
  5. G

    Geeque JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahahahah kutokana na jina lako sina shaka kabisa kuwa hotuba uliipenda.
     
  6. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    sweet mother i never forget you ... dont know who sung this but ... it wakes me up even from deep sleep ...
     
  7. shejele

    shejele Senior Member

    #7
    Aug 25, 2008
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sweet mother uliimbwa na prince Nico mbarga na dada Tilda akaurudia akiwa na Rocafil Jazz.

    Enjoy.
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Aug 25, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu,

    Naomba nami unitumie .E-mail yangu ni novella2rhyme@yahoo.com
     
  9. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    eeeeh thanks buddy ... where can i source it ... i only hear it once in a while on the radio
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    SHY,
    Itakuwa vema ukiziweka kwenye (km) RAPIDSHARE na huko kila mtu kwa nguvu yake aweze kwenda na kuvuta. Itakusaidia kutuma mara moja kwa wote na si mara kibao kwa watu wengi. Naandika hivyo kwani na mimi ningelipenda kuzipata. Huku Sikonge zilipendwa ni za shida sana sana. Vinginevyo basi na mimi nitumie kwa email SIZYAS@YAHOO.CO.UK.
     
  11. shejele

    shejele Senior Member

    #11
    Aug 25, 2008
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nenda hapa [media]http://www.youtube.com/watch?v=3mecNrIaWOA[/media]
     
  12. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Big hug buddy ... thanks
     
Loading...