Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TGIF: Uongozi na Maendeleo - Sauti kutoka Ahera!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, May 8, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Ningeweza kukuambia alichosema na kukuandikia alichotaka kusema but then sitakutendea haki; bora usikilize mwenyewe.
    CLICK HERE TO LISTEN
     
    Last edited by a moderator: May 8, 2009
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    That was a good speech
     
  3. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mwanakijiji
    Mimi sikuelewi labda mimi sielewi,mimi kwa ufahamu wangu mwalimu alikuwa WATCH DOG,yani wakati huo alikuwa anawafundisha wananchi nini cha faa na nini kisichofaa maana enzi hizo waelewa walikuwa wachache na wenda viongozi walichokifanya enzi hizo hawakufahamu konsikwensi za baadae.

    Lakini leo unapowaelimisha watu wenyewe waameamuwa kuwa hivyo na wakielewa konsikwensi za badae .
    Si kuelewi kabisa.
    Kitu ambacho naona huwa tunapoteza mda ni kujaribu kuwaelimisha viongozi wetu namna ya kufanya ili tupate maendeleo ama jinsi ya kukomesha ufisadi huu ni upotevu wa mda.

    Hawa watu wanafahamu vizuri sana mbinu za kuleta maendeleo na wanafahamu vizuri sana mbinu za kukomesha ufisadi ila tatizo ni moja kwao MAENDELEO na KUTOKUWEPO UFISADI ni hatuwa mbaya sana kwao na vizazi vyao.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwanakijiji HALLA!

    hizi VOCAL umezifanya mwenyewe?

    tatizo la uongozi LIPO
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ............ni kweli kabisa!

    HALI YA KUSITA SITA!kupanda ndege mara denmark,mara wapi ukirudi MATATIZO YAPO PALEPALE.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni kweli ni lazima uwe na sehemu ya kusimamia!UWE NA UPANDE
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahahah!sasa nani ANAJIUMA UMA MENO JUU YA UFISAD?
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    viongozi hawako neutral juu ya wizi huu mkubwa!ila nahisi wao ndio MAINJINIA WA HII PROJECT
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    si kweli kwamba ccm imeumbwa kuitawala tanzania milele!?sasa watu walioko vijijini wanaamini hivyo.mwanakijiji UTAWAFIKISHIAJE UJUMBE HUU?au tuchome cd tupeleke kule mpanda,mbinga,kangaga,pawaga,nk
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eti ccm SIYO MAMA YENU!

    kwi kwi kwi kwi kwi kwi!

    HAPO CHAWA
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mkuu GEOF unaflood jukwaa ila umeongea points tupu.
    Mimi mtazamo wangu ni kwamba inapaswa kuihurumia ccm kwa kuinyima kura kwani imeshindwa kukidhi mahitaji ya wakati na imeelemewa sana.
    huu ndio wakati wa vyama makini kama Chadema, CUF, NCCRS, TLP(hehe!) n.k kujichimbia na kutuletea sera endelevu zitakazotutekenya nyoyo zetu wakati wa kura ukifika.
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    May 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Nataka hii itengenezwe CD iende kule Busanda.. na kuchezwa kwenye magari na vituo vya burudani..
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    ..... Mkjj umedata wewe, he he he, Steve Nyerere could give u a few tips to improve on!
     
Loading...