Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TGIF: Unajua umeanza kuzeeka pale ambapo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 13, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 13, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    1. Ukiulizwa wimbo wa mapenzi unaoupenda sana unasema "Mv. Mapenzi meli ya wapendanao"

    2. Ukiambiwa uchague wimbo wa kusindikiza salamu kwa yule umpendaye unasema "Karolina" yeah.. ule wa "siku ulipoondoka ewe Karolina"..

    3. Ukiambiwa ni mwanasoka gani wa Tanzania ambaye ni nyota wa zama zote.. bila kusita unasema "Gibson Sembuli"...

    4. Ukiulizwa na chombo gani cha kielektroniki ambacho unatumia kusikiliza muziki kila uendako na kinatumia betri kwa haraka unasema "Radio ya National Bendi 4"!

    5. Ni mcheza filamu gani unayemhusudu sana kupita wote. Unafikiri mara moja na kusema "Amita Bachichani".. na anayefuatia unasema "Govinda"

    6. Ukiulizwa filamu ya mapenzi ambayo unaikumbuka sana unasema "Disco Dancer" hasa pale pa gitaa la umeme!

    7. Ukiulizwa kuhusu mwanamuziki mahiri kabisa kutokea katika Tanzania ambaye amefariki kijana bila kuchelewa unamkumbuka "Nico Zengekala"

    8. Ukiulizwa ukumbi ambao ulikuwa unapenda kujimwaga kila weekend huchelewi kusema ule wa pale Ubungo (nasikia uligeuzwa Kanisa)

    9. Ukiulizwa ni bendi gani unaipenda unasema "Juwata Jazz - Baba ya Muziki"

    10 Ukiulizwa ni kikatuni gani ambacho unakumbuka hadi leo kwa tabasamu... unasema ile sherehe aliyoandaa Kipepe Bush na kuwawekea TV za Bush kina Lodi Lofa..
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Whats the meaning of all that?I didnt get what you are trying to tell us.[/I]
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unajua umeanza kuzeeka pale ambapo...
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usafiri wa Hakika kwenda mikoani... Mabasi ya KAMATA, Mabasi ya RAB
     
  5. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    And the article is on the SIASA column.
    Is it just an error or the smthg to it.


    And bye the way,Huu ukumbi wa ubungo uliobadilishwa kua kanisa ni upi au unamaana ya 92 Hotel pale USHIRIKA TANZANIA STARS (watu njata njata )walipokua wanapiga?

    Lakini kama ni hapo
     
  6. L

    Lizy JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na pale ambapo "Unajua umeanza kuzeeka pale ambapo............., inapowekwa kwenye Jukwaa la siasa.

    Am I wrong to assume kwamba haikutakiwa kuwa kwenye Siasa? If I'm wrong, then sorry Mkuu, may be ndio nimeanza kuzeeka.


    It's Friday, almost MONDAY, Ooops, almost Week end.
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa maelezo yako Mwanakijiji hata mimi nadhani umeanza kuzeeka pia manake majina mengi uliyoyataja hapo binafsi siyajui hivyo naweza hitimisha kwa kusema kuwa mimi bado sijazeeka.

    Film bora kwangu nitakutajia Blood diamond, mwanamuziki bora nitakutajia Lil wyne, Bendi bora Twanga, mchezaji bora Kaseja, mcheza filam bora denzel washington nk..

    Tehe tehe tehe!

    Babu Mwanakijiji shikamoo!
     
  8. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    dance bora itakuwa twisti

    halafu viatu vyangu vilikuwa raizoni na travolta ... shati bugaloo au slim fit
     
  9. m

    masumbuka New Member

    #9
    Jun 13, 2008
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    11.Ukiulizwa nani aliyeimba wimbo wa 'Mapenzi Yanitesa,nikikufikiri wewe....sasa nashangaa....' kabla hata hujameza mate unaitikia 'Mbaraka Mwaruka Mwinshehe wa Moro Jazz'
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jun 13, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Nafikiri pia ni uzee kama kutokujua leo ni TGIF... nadhani hii inaweza kupelekwa kokote kule...
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jun 13, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    That was a good one.....

    Ila umemsahau Mituni Chakraboti.....
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jun 13, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Mithuni "chakraboto".... si ndio alikuwa kwenye ile movie ya "Disco Dancer"..
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jun 13, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    I think so...
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyie wazee, ebu waacheni vijana wapumzike. Au mnataka nao wazeeke!
     
Loading...