Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TGIF: Ujumbe Kwenu MAFISADI wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geeque, Aug 21, 2009.

  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sikiliza hii nyimbo ni ujumbe tosha kwa Chama Cha Mafisadi (CCM) na MAFISADI wengine waliopo Bongo. Ni Ujumbe wa Leo Ijumaa.


    [mp3]http://www.zilipendwaradio.com/files/b7e456f44ec8a013.mp3[/mp3]
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Asante sana mazee Geeque,

    Umeipatia ijumaa yangu nafasi nyingine ya kutulia.

    TGIF
     
  3. G

    Geeque JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Au sio, makini sana, ni Ijumaa nzuri hii.
     
Loading...