Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TGIF: gombea uraisi bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by upele, Mar 12, 2010.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi!
    wanajamii namfagilia sana mm vipi asiwe raisi wetu bongo mawazo yake na mchango wake unafaa kubadiliya nchi yetu au mwaonaje.
    ni mawazo na maono yangu
    I have dream
    CONQUEST
     
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    And take into account a cross section ya opposition wameshaanza kumbariki JMK kuwa mgombea pekee Tanzania.
     
  3. upele

    upele JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHANGES WE BELIEVE ina maana mkuu akijitosa hapo hamtamchagua tubadilike tumechoka kuburuzwa kila siku wao na family zao mambo safi wakati mitaa ya kati dagaa from kid to adult look that
    Conquest
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Apewe Urais Kwa lipi hasa? Kukaanga sumu JF?
     
  5. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwako sumu kwa wengine ni dawa ya kuondoa mawazo mgando na kukuza
    Patrotism kwa nchi yetu.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ingependeza kaa ungetafakari post unayoijibu kabla ya kukurupuka. Unaelewa context ya neno sumu kaa ilivotumika ktk hiyo post?
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Yeah. Nimeisoma vizuri sana tena between lines. I gotcha you.
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Aje kwanza aanzie na ubunge jimboni kwangu halafu in the next five years tutam-promote. I have a dream too
     
  9. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabongo wana tabia ya kumkubali mtu anayewadharau.

    Wanajamii wana tabia ya kumkubali mtu anayetetea wanyonge.

    Wabongo wana tabia ya kumdharau mtu anayetetea wanyonge.

    Mpaka hapo kura ya wanaJF inaweza kabisa kuwa YES, Kura ya wabongo bila shaka kabisa ni NO.

    Kuna jipya???????????
     
  10. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Yes we will get there....Kizazi cha ufisadi na kitaondoka na kila mtanzania ataonja rasilimali ya nchi kwa mujibu wa sheria.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe hiyo avatar yako inatosha kuelezea unayomuwazia mm.
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hahahahahahhaha heheheheheh dah umenifurahisha sana Msanii, imekuwa asubuhi njema kwakweli. Asante
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    mbona hamnitakii mema... tayari nishakuwa target ya kutosha tu.. kama waliutenda mti mbichi itakuwaje kwa mti mkavu.. on a serious note: Nikiwa Rais nitakosa wa mkosoa!!! .. but even more.. Urais wa Tanzania ulivyo sasa ni kikwazo kikubwa cha mabadiliko.!!! ila yeyote anayeutaka lazima tumpima kwanza kichwani..

    so hii ndoto yako ibadikie burudani tu.. kwani miye nimeota juzi Tanzania nzima tumepanga mstari kumsalimia Mfalme JK 1.. so pendekezo langu tumfanye yeye awe wa maisha halafu hizi ndoto zote zitaisha..
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    mmk hapo nimekuelewa kuwa unaogopa kupimwa kichwani...why?
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    tafadhali usilitaje hilo jimbo...
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Monduli, ukiona gozigozi nenda Kyeeeela. Haya majimbo ndio yatakufaa musee.
     
  17. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hujasema agombe kupitia chama ganI kwa maana sheria za nchi hii zingali zinakataza mgombea binafsi !!!!!!!!!!!?????????????.
     
  18. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    MM hajulikani, mimi mwenyewe simjui huyu jamaa ni nani? nasoma makala nyingi sana za kwake kwenye mwanahalisi na humu JF na je anaishi wapi? je ni mwandishi wa habari, mwanasiasa? mwanaharakati? au simple mzalendo wa nchi hii?, kazi yake ni ipi kwa sasa na
    profession yake ni gani?

    Je ni mwanachama wa chama chochote cha siasa kwa sasa? na atagombea kama binafsi au kupitia chama chake?
    Je ushaongea na yeye au umehisi tu kwamba anatufaaa kutuongoza? umefanya utafiti kwamba alishawahi kuwa kiongozi wa chama cha siasa chochote? au jumuiya ya kijamii katika miaka ya nyuma?

    Ili mtu awe kiongozi wa umma lazima tujue information zake zote - kuanzia alikozaliwa, shule aliyosoma hadi kazi anafanya kwa sasa.

    Mtoa thread omba ridhaa kwa MM utupe data zake kama kweli unataka awe Mgombea Urais wa nchi yetu come october.
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Today is Friday.. don't get caught up.. maana mnaweza kuwapa watu mchecheto wa bure tu

    El Nino.. tayari wagombea wote mnao tayari na mnajua sifa zao zote nadhani wanatosha.. maana kwa vipimo vya alizaliwa wapi, alisoma wapi, alikuwa anakula chakula gani, familia yake ina magari mangapi na aliwahi kuwa kiongozi wa klabu gani.. nadhani wenye sifa hizo wapo wengi bongo. Wapo waliosoma kuanzia Harvard, Oxford.. kwa hiyo kwa qualifications za kuangalia bio nadhani wapo wengi tu wanatosha.

    ila wakiruhusu mgombea binafsi wala usiwe na shaka nitamwaga info zangu hapa hapa mimi mwenyewe; haya ya kutungiwa biography na watu unaweza kuitwa mtoto wa shetani hivi hivi..
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...hehehe well said.
    But kwa kuwa hauutaki urais mie napendekeza unafaa kuwa rais. ila usiingize maswahiba wako pale luthuli namba 5.
     
Loading...