Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TGIF: Fuso na daladala "yangu" DAR

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, May 15, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    It has come to my attention.. jamaa fulani walikosa cha kufanya na kufuatilia magari mawili ambayo moja (fuso) limeandikwa "mzee mwanakijiji" na jingine daladala ambalo limeweka anuani ya tovuti ile nyingine. Sijui kiliwagusa nini kiasi cha kufikiria ninayamiliki na hivyo niko katika kampeni ya kujitangaza..

    So kwa vile sina utajiri huo, naomba mwenye picha ya magari hayo (namba ninazo) ili na mimi nijione kuwa kumbe cheche kweli zimepamba moto.

    NB: Mkiwaona muwasilimie tu.. similiki hata mojawapo msije mkawachomekea bure..
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona unaanza na defence mkuu..vp tena?
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    May 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Dud! Kumbe mzee wangu sasa hivi wewe ni celebrity la nguvu!
     
  4. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ahaha aaaaaahhaaaa .
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaogopa usije ukatajwa kama mmoja wa mafisadi papa/nyagumi nini? Hahahaha. Maana sikuhizi ukimsema fisadi anaanza kuchambua na mali zako na wewe.
     
  6. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2009
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Sio Mzee Mwanakijiji tu, yako yaliyobatizwa Christiano Ronaldo, Barack Obama, Pope John Paul na mengineyo mengi mno. Lakini kwa kukosa kufikiri wanaweza kuanza chimba chimba kutaka kujua kinachojiri.
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ukiona hivyo ujue wanaweweseka mkuu
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nilibahatika one day kuliona FUSO lenye jina la MMM pale kimara aisee......!ofcourse sikufikiria kulihusisha na ''MMM'' wa JF au wa kule dot com!....ktk kulimiliki but was very interesting to see it like that nikahusianisha na harakati za MMM original!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh naona wameanza kumsaka maana vitu anavyo rusha MJJ vinawakuna sana wakubwa kwa wadogo sasa wameingia hofu jamaa anawavulugia ulaji kwa kuwafumbua watu macho.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkjj atakuwa fisadi-DAGAA
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Habari na mijadala unayoibua Mwanakijiji inawanyima raha waheshimiwa wengi waliofikiria they hold the future of TZ in their hands na wanaweza kufanya chochote bila kukosolewa wala kuulizwa kulikoni. Walizoea kula kwa utaratibu wa bongo tambarare. Kwa kuwa sasa riziki za kimtindo mtindo kama hizo zinaanza kuonyesha sign ya kuota mbawa, lazima watanusanusa kila kitu kinachofana na mmkj ili wakidhibiti.
     
  12. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #12
    May 15, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile FUSO ni yakwangu mimi member wa JF na MMM, vp kuna ubaya hapo?
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Angalia huyo mbia wako hapa chini.... sijui anamaanisha hivyo?

    Unamaanisha kny Fuso lile mnaown in joint venture na MMM wa JF?
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh akikataa RA kuhusu Kagoda hamtaki, Job True True, anyway Me Nothing To Say
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    aha
    kumbe ndo ulikuwa mwendelezo wake hivi??
    tunaendelea kuunga dots mpaka mstari ukamilike
     
  16. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hahahaha. three questions:-
    1. Kwanini jina la Mzee Mwanakijiji linafupishwa kama triple M yani MMM wakati mi naona M mbili tu.
    2. Hivi kweli Mzee Mwanakijiji hajulikani kweli? Kwaio we believe and maybe trust one we can't see and don't know? Dangerous sio? But at the rate he is going itabidi ajiweke wazi tu because he has a following.
    3. Akikataa Rostam hamtaki, mbona Mjj kakataa ku own hizo moto kaa hakuna anaebisha. Hehehe.

    Anyways VIVA LA REVOLUTION!!!
     
  17. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu MM,
    Sio Dar tu wanakokutambua hata huku Kyela kijiji cha Bujonde wanakufahamu na kukubaliana na hoja zako.Shughuli uliyofanya kipindi hiki cha takribani miezi 24 sio ndogo.Nakuomba usije kutoa sura yako hii Tanzanian mafia inakutafuta kwa udi na uvumba baki hivyohivyo mpaka hali itakapokuwa muafaka.
    Infact you ur a household name in Kyela and TZ at large!
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hizo motokaa kuandikwa majina ya mwanakijiji na dot com yake inadhihirisha kwamba sasahivi mwanakijiji ni maarufu kiasi hicho.Na uzuri zaidi ni kwamba wanaoweza kumfahamu mwanakijiji ni wale wanaopitapita kwenye mitandao, kwa maana kwamba ni wale wenye uwezo na uelewa wa kutosha wa mambo yanayoikumba bongo land.
    ni kawaida kuona magari, sehemu za starehe/kilaji(club,grocery,pub nk) kutumia majina ya watu maarufu duniani, kuna magari mengi sana ya Cristiano ronaldo, steven gerrard, ronaldinho na wengine wengi. Kuna magari yana majina ya akina Barack obama, Mzee madiba, malcom x, martin luther king jr, na wengine wengi. Kwahiyo kwa hayo magari kuwa na jina la mwanakijiji ni kusema kwamba naye ametambulika kiasi cha kuwa na umaarufu wa kupelekea watu kumkumbuka kwa kumuandika kwenye magari yao.Bila shaka wenye magari wanaweza kuwa ni members wa JF.
    Kulinganisha kagoda(rostam) na mwanakiji ni vitu viwili tofauti kabisa. kwanza angalia hayo magari yana thamani ya shilingi ngapi?haywezi kuzidi milioni 100 za kibongo, ukilinganisha hiyo na sh.bilioni 40 za kagoda utapata majibu mwenyewe,hapo hatujataja richmondi na ndugu zake.
    hata hivyo issue sio kwanini mwanakijiji amiliki hayo magari au kwanini rostam awe na hizo "biashara" zake, suala ni kwamba wamezipata kihalali???
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kama nimemsoma Mwanakijiji
    sijaona akiweka au kushawishi kwamba anataka kupewa chochote ktk uongozi wa nchi hii zaidi ya watawala kufuata kanuni za utawala bora tena kwa maslahi ya wengi.
    Kwa nyie mnaoitafuta sura yake inawezekana mkawa mmeshaonana naye lakini hamumtambui kama ni yeye. kwani kipindi kile serikali ilipowakamata akina Maxence ikidhani ndo imeua Forum kumbe ikaja kujulikana kwamba Invisible yupo kote ulimwenguni na si rahisi kumtrace kama walivyodhani. naamini dhana hiyo hata kwa Mwanakijiji. Mkisema oooh tumemvumbua na tumemkamata mtakuwa mmekamata fikra moja tu kwani ataendelea kuwakoma giladi kwa nick ile ile akiwa ktk mikono yenu ndipo mtajuuuuta kumfahamu.

    Hivi wadau hamuoni raha kuchangia forum bila kuchimbuachimbua kumjua fulani ni yupi na fulani ni nani? Mnachokitafuta ni nini hasa????
     
    Last edited: May 15, 2009
  20. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji bana! Ilimradi tu........
     
Loading...