Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tgif - end of the month -pay day

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ELNIN0, Mar 26, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wakuu

    Thanks God is Friday - I got my salary today.
    i) kwa hiyo nina uhakika wa kulipa madeni ya mwezi huu kwa mangi ili nianze kukopa tena ya mwezi ujao
    ii) Naweza kutoka kula kitimoto na washikaji jioni sababu uchakavu ninao mfukoni
    iii) Nina uhakika kwa kwenda kwenye Kihamba changu kesho nikaone nini naweza kukifanya kule - hata kama kununua mifuko miwili ya sementi kuvuta ujenzi wa kibanda
    iv) Nitaweza kumtumia mzazi wangu walau kiasi kidogo ajikimu kwa mwezi ujao
    v) Nimepanga kuitoa familia yangu sunday - walau mara moja kwa mwezi si mbaya - hata pale Rose garden tu waone bongo inaendaje endaje
    vi) Kodi ya nyumba ya Mwaka natakiwa niwe nimeilipa mwezi ujao - duh
    vii) Umeme & Maji vinanisubiria

    Wakuu, Kwa mgawanyo huu hapo juu basi mshahara wangu umeshaisha - by Jtatu i will be broke again - sasa sijui haya maisha mpaka lini? Nikiangalia pay slip yangu hii sehemu ya PAYE - inanichefua kabisa.

    Sipati picha nikizingatia PASAKA inawadia natakiwa walau kubadili menyu ya familia yangu siku hiyo walau wapate pilau na soda.- aisee hii kweli Bongo Dyaslamu --Bila kutumia ubongo wafwaaa.....
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inabd ujiunge na wajasiriamali, mi nimepanga kujiunga mwezi ujao hapa ndo na pambanua mradi
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nilisahau kuwa wewe umeanza kulima, ucjali kabisa maisha haya ya ukapa yana mwisho mavuno ya kija utasave nyingi kwa ajili ya mwaka wote unaokuja hakuna kukopa kwa mangi tena,
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako ELNINO,

    Vipi ule mradi wa kilimo hapa sijaona mahali umeutaja au umehairisha.
     
Loading...