Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TGIF: Cheka nami.. this is funny (Kutoka Dodoma)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 18, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Niko katika harakati za kulobby kamati fulani ya Bunge ili waweze kulidaka hili la Usalama wa Taifa na wakuu wa upepelezi n.k ili wajue wao walijua nini kuhusu wizi wa mabilioni, na walijua nini, na walifanya nini.

    Mwenyekiti wa mojawapo ya hizo kamati baada ya kupokea Simu na kusabahiana akaniuliza;

    "Nani mwenzangu bwana"

    "Mwanakijijiji hapa, nazungumza toka Marekani Mheshimiwa" Nilisema kwa heshima zote na taadhima.

    "Duh Mwanakijiji, wewe tunayekusoma huku?" Akaniuliza huku akiangua kicheko kidogo..

    "Naam mzee, poleni na shughuli na kazi ya kulitumikisha Taifa letu (niliponyoka ulimi)" Nikamuambia huku nikifiria nilichokisemwa 'kwa bahati mbaya'

    "Sasa Mwanakijiji nikusaidie nini? au nina kakashfa gani bwana, msijekuniandika nina "vijisenti"" Akasema huku akiuliza kama ananitega na akaangusha kicheko.

    Nilishindwa kujizia na mimi nikaangusha kicheko.... mazungumzo yakaendelea.

    I hope you laughed too...
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yakaendeleaje?au ulinyamazishwa kama kina livingston luhere?just joking but tell us maana umeamua kutuambia sasa yanini usimalizie?
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Apr 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    it wasn't funny after that...
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ohh come on!

    Najua una kitu hii jumapili si ukiseme tu kabla watoto hawajalala?
     
  5. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2008
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa bila shaka kale ka mradi ka pembeni kenye sura ya ufisadi fisadi kamekwishagundulika.
    Hawa watu usidhani ni bure. Si ajabu kweli alistuka kweli!

    hapo ungemstua zaidi kwa kumwambia, 'ndio mzee, ndio sababu nimekutafuta nikutahadharishe mapema.' Simu ingezimwa haraka sana.
     
  6. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    No asingezima simu ila angeanza kusema.

    "Eheee unajua kijana ehee inabidi tuongee hii issue ni serious maana nyie vijana wa jambo forums hamna dogo. Mimi vijisenti vyangu ni kidogo sana lakini nafikiri tutagawana kidogo"

    Then he would wait for your response
     
  7. n

    nat867 Member

    #7
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjj mambo ya kuishia katikati si mazuri. Au unataka tusome tanzania DAIMA kesho?
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    It was funny coz najua ulimwambia nini huyo muheshimiwa ilikuwa kama hivi

    "Nani mwenzangu bwana"

    "Mwanakijijiji hapa, nazungumza toka Marekani Mheshimiwa" Nilisema kwa heshima zote na taadhima.

    "Duh Mwanakijiji, wewe tunayekusoma huku?" Akaniuliza huku akiangua kicheko kidogo..

    "Naam mzee, poleni na shughuli na kazi ya kulitumikisha Taifa letu (niliponyoka ulimi)" Nikamuambia huku nikifiria nilichokisemwa 'kwa bahati mbaya'

    "Sasa Mwanakijiji nikusaidie nini? au nina kakashfa gani bwana, msijekuniandika nina "vijisenti"" Akasema huku akiuliza kama ananitega na akaangusha kicheko.

    Nilishindwa kujizia na mimi nikaangusha kicheko.... mazungumzo yakaendelea...

    "enhe Mwanakijiji ulikuwa unasemaje?"

    "Mheshimiwa nimeamua nitupe jembe namimi nije mjini nitafute uongozi"

    "Kwanini Mwanakijiji na sie tunawategemea nyie mlime sie tule suti zinatubana kwa ajili ya kilimo chenu"

    Kicheko

    "Sasa mhe kama 1 million dollar ni vijisenti yanini nishike jembe si bora na mie nije huko mjini nitafute uongozi?"

    Kicheko mpaka mheshimiwa akashikwa na vichomi pumu na pressure juu.

    Hivi ndivyo yalivyokuwa mazungumzo ya Mzee Mwanakijiji na Mwenyekiti wa mojawapo ya hizo kamati.
     
Loading...