Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF yaigeuzia kibao Vodacom; Yataka vielelezo sakata la jezi Yanga

Discussion in 'Sports' started by nngu007, Sep 6, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]

    *Yataka vielelezo sakata la jezi Yanga

    Na Zahoro Mlanzi

    SAKATA la Klabu ya Yanga kutovaa jezi zenye nembo nyekundu, limezidi kuchukua sura mpya ambapo Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), sasa limeigeukia
    Kampuni ya simu za mkononi ya Vodacom na kuitaka iwasilishe vielelezo vinavyoonesha kukubaliana na Yanga.

    Yanga tangu kuanza kwa Ligi Kuu Bara, Januari 20 mwaka huu haijavaa jezi zilizotolewa na Vodacom, ambazo kifuani zina nembo ya kampuni hiyo ambayo ndiyo mdhamini mkuu wa ligi hiyo.
    Kutokana hilo, Yanga katika michezo yake miwili dhidi ya JKT Ruvu na Moro United, wachezaji wake hawakuvaa jezi hizo za Vodacom, badala yake walivaa zenye nembo ya Kilimanjaro Lager ambao ni wadhamini wao.

    Akizungumza Dar es Salaam jana kuhusu sakati hilo, Ofisa Habari wa shirikisho hilo Boniface Wambura, juzi alisema waliiandikia barua Yanga kuhusu msimamo wa TFF kuhusu ulazima wa kuvaa jezi hizo kama kanuni inavyoeleza.

    "Pamoja na Yanga kuiandikia barua hiyo, lakini pia tumewaandikia Vodacom tukitaka watueleze makubaliano waliyofikia kati yao na klabu hiyo kwa maandishi ndipo tutakapojua la kufanya," alisema Wambura.
    Alisema Yanga ilijieleza juu ya hilo na kutoa sababu ambazo hazina msingi kwani Ligi Kuu Bara inaongozwa na kanuni, hivyo haina budi kuzifuata, kwa kuwa Yanga ikikubaliwa, timu nyingine zinaweza kuomba rangi wanazotaka.

    Wambura alisema kama yapo makubaliano mengine yaliyofikiwa tofauti na kanuni zinavyoelekeza, Vodacom ndiyo wanaotakiwa waoneshe ni makubaliano ya aina gani waliyofikia.
    Wiki iliyopita viongozi wa Yanga, walithibitisha kwamba timu hiyo ilishakubaliana na Vodacom kwamba watavaa jezi zenye nembo nyeusi.

    Baada ya taarifa hizo, TFF ilisema kinachotakiwa ni Yanga kukubali hali iliyopo na ikizingatiwa kwamba mkataba wa Vodacom unamalizika msimu huu.
    Alisema ni bora kuendelea na msimamo kama kanuni inavyoagiza kuliko kutoka nje ya kanuni kwani kunaweza kuleta matatizo makubwa.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hizi habari mkuu we pita tu hawa jamaa ni kichefuchefu mbaya..
     
  3. olele

    olele JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    yaani TFF,Yanga, Simba, CCM na serikali ya tz wana akili zinazofanana
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Na Vodacom je?
     
Loading...