Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tff website ni kero

Discussion in 'Sports' started by Ulimakafu, Apr 29, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nyie wakuu hapo TFF tunaomba muwe na utaratibu wa kuiupdate wavuti yenu.Si wadau tukiitembelea tunakuta habari za mwaka 49.Mnashindwa hata na blog za akina Michuzi?Nyie ni taasisi kubwa na dunia ya leo ni ya TEKNOHAMA.
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehehe..... kumbe wana web... inaitwaje
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama wana IT administrator.............
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
Loading...