Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF watakiwa kulipa viti uwanja wa taifa

Discussion in 'Sports' started by Saint Ivuga, Mar 8, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    Serikali yaitaka TFF kulipa gharama za jumla ya shilingi milioni tano kwa kuvunjika kwa viti 152 kwenye uwanja wa taifa siku ya mchezo wa SIMBA na KIYOVU
    source:JF
    hutaki acha
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Bongo bongo mnatia aibuuu,mnaharibu hata viti vya mchina

    ki ukweli hii nchi inahitaji maombezi ya khali ya juu,haiingii akilini kwa mru kung'oa kiti ambacho kesho na keshokutwa atakuja tena kuvikalia na kuangalia mechi nyingine.

    Tuna watu wa ajabu sana jamani na hili si la kulichekea,hivi ktk kiwanja kile hakuna camera?

    wabongo ukiwachekea bwana matokeo yake ndiyo hayo
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    siku akienda uwanjani na kusimama dakiak 90 atailaumu serikali hadi mimate imtoke
     
  4. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ndo manake hii vita ilitokana na mashabiki wapumbav wa *simba kutaka kujichanganya na mashabk wa yanga jukwaa moja kitu ambacho hakiwezekani popte dunian tim pinzani kukaa pamoja.uliona wapi manchesta na asenal wakiwa wamejichanganya jukwaa moja?*:smash:***:poa
     
Loading...