Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tff wakiri kutafuna pesa za kipa bora yaw berko wa yanga!!

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Aug 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Shame on you boniface ,tenga and your company
    kwa bila aibu bw huyu bnoniface wa tff anakiri kuhusika na kutafunwa kwa pesa ya ubingwa ya yanga na mchezaji bora wa upande wa goli kipa ambae alikuwa yaw berko..katika hali isiyotarajiwa anasema cheki ilichukuliwa na kiongozi wa yanga
    alafu jamaa akawa ameenda ghana ikarudishwa tangu june..jamani jamani baada ya hapo akukuwa na anaeifwatilia
    na wala sio kazi yao k uuliza kama berko amerudi kutoka ghana..bila aibu anasema unajua utaratibu wa hela una mambo yake kama wahusika awapo tunaweza kutumia kwa muda huo then tuna replace mhusika akitokea

    kuhusu swala la pesa za ubingwa wa yanga anadai kwa kweli hata yeye anashindwa kujua ila anaomba atauliza kwa accountant wa tff ajue kinachoendelea unajua swala la hela lina taratibu ndefu uwezi iingiziwa pesa zikatoka ghafla

    mwisho akasema yaw berko aje jumanne pale karume akachukue cheki yake...bila aibu na udhalimu boniface mnajiaibisha sana tulihisi utapeli ni wakati wa ndolanga na wambura tu sasa hata huyo tenga atuna imani nae tena kabisa kabisa

    hivi mnaweza elewa ligi inaanza lini na hela tangu ziingie azijatolewa kwa wahusika ziko account ya nani??
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Nimesikiliza hiki kipindi cha michezo radio one nikaamaua kupaki baada ya kujihisi kichefuchefu
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ufisadi kila kona ya nchi hii hatari sana
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Yaani sijui baada ya hatari nini naona kila sehemuwamepitiliza hatari mkuu sijaamini tenga na wenzake wanaweza kuendeleza uchafu wa ndolanga na wambura
     
  5. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Binafsi sina ushabiki kwa club hizi lkn nilisikia hiyo issue kupitia radio tofauti. Tatizo lenu washabiki wa timu hizi mbili mliishazoea malumbano kiasi kwamba hamtafakari hata kidogo! Jamaa alieleza vizuri walitoa cheque yenye jina la huyo kipa, kipa mwenyewe hakuwepo alikuwa Ghana, kiongozi mmoja wa yanga akataka kuchukua hela hiyo bank lkn ikagoma kwa sbb cheque ilikuwa kwa jina la mchezaji siyo club. Badala mjiulize huyo kiongozi alitaka kuzipeleka wapi hela za kipa, mnazusha eti TFF wamezila! Kama wangekuwa na nia ya kuzila wangeandika cheque?? Yani mnataka TFF ndiyo imtafute mchezaji ili iweje??!!!
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    hatuwezi songa mbele kama viongozi wapo kwa ajiri ya matumbo.Tangu wawepo madarakani wanajivunia nini Bora mwakalebera na kaijage
     
Loading...