Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF, VODACOM, STAR T.V walipanga kuihujumu Yanga?

Discussion in 'Sports' started by kipindupindu, Apr 10, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Napata hisia kuwa yanga isingekuwa timu nzuri basi leo ubingwa ungekuwa wa simba.

    Kwanza nianze na Star t.v-hawa walisema watatuonyesha mambo yanavyojiri kwenye viwanja vya taifa na kirumba.lakini waliishia kutuonyesha taifa peke yake.
    Pili kwa wandaaji wa ligi kuu ambao ni TFF na Vodacom,hawa wameleta kichefuchefu sana,sijui ilikuaje kombe likapelekwa uwanja wa taifa wakati bingwa angeweza kutokea kirumba au taifa?isitoshe uwezekano wa yanga kuchukua ubingwa ulikuwa mkubwa kulinganisha na simba.
    Kilichoudhi kabisa ni jinsi kombe lenyewe pamoja na stage kupambwa kwa rangi nyeupe na nyekundu(rangi za simba s.c)
    huu ni ufisadi mnaohusika jirekebisheni!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    usihofu kijana kombe ni lenu
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani baada ya haya matokeo watajibeba
    Hata Kombe liandikwe Aden Rage bado litaenda Jangwani
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu inauma ati,yaani ubingwa wa yanga haujasisimua nchi kabisa!
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Rangi nyekundu na nyeupe ndizo rangi mpya za vodacom........
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    tukiweka ushabiki pembeni utakuja kugundua kuwa wenye majukumu wanapenda vitu vya kulipua lipua kwa sababu hakuna mtu wa kuwawajibisha so ndio maana hakuna ufanisi.
    miafrica ndio tulivyo-Nyani Ngabu
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    ndio maana zikawachangana hawa jamaa
     
  8. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Alway hii timu inabebwa sana. Sikutegemea wangekosa ubingwa leo Maana walipanga dhahiri wachakachue waliwambia Majimaji wapoteze muda ili wapate kuyajuwa matokeo ya CCM Kirumba, Mpira umeiisha baina ya Toto na Yanga lakini Uwanja wa taifa ukaimalizika baada ya dak. 13. Shame on you Simba,TFF,Refa na Majimaji pia hawa Star TV Wasipewe tena right ya kuonyesha VPL Kwanza watangazaji wao wote wanashindwa hata kuficha ushabiki wao Hasa huyo Tom CHILALA MSHAMBA KWELI
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    wase wase
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    blah blah
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mungu siku zote ni mtenda haki.
    Na kilichopangwa na Mungu binadamu hawezi kubadilisha hata kwa tingatinga.

    Inawezekana hao TFF walishilikiana na SImba na Voda kuaeleza Majimaji jinsi ya kucheza ili wakaribishe mashambulizi na hatimaye mapenati kibao. Mungu akaona hilo janja.

    Ubingwa huu ni mtamu kuliko hata ubingwa wowote wa Yanga tangu 1990, maana umeliza wachezaji, viongozi na mashabiki wa Simba. Na wataendelea kulia wiki nzima. Sasa subili rufaa zao za TP Mazembe nazo zitupwe ndo watalia wiki 5 mfululizo.
    Yaani walitaka ubingwa wa Bara, huku wakitaka na kuitoa TP Mazembe mezani
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kulileta Kombe Taifa.
    Kwa situation hii (tukiacha ushabiki) ilipaswa kombe lifichwe kabisa.
    Kulipeleka kombe uwanjani kati ya Simba na Majimaji ni kwamba walikuwa wanawapa hamasa wachezaji wa Simba wacheze kwa bidii zaidi.
    Hili ndio litakalo chafua TFF, Star TV pamoja na Voda,
     
  13. m

    matunge JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Bora hata ushukuru hawakuwaonesha hao Yanga na Watoto wao, wala usingefurahia ubingwa....Matokeo ni ya kupangwa ...wazi wazi kabisa. Mnanunua mechi sijui kwa faida ya nani...CAF kila mwaka ni wahapahapa tu.
     
  14. S

    SURNAME Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiwe watu wa kulahumu na kukulupuka,ubingwa ilikuwa either Simba Or Yanga,kwakuwa simba ilikuwa taifa kombe lilikuwepo na likapambwa na rangi nyekundu na nyeupe,Yanga walikuwa Kirumba nilikuwepo Kombe lilikuwepo ingawa sio original na likapambwa kwa rangi zakijan na njano.kwanini Original lilikuwa DAR?Simba alikuwa mteteze hivyo first priority alipewa yeye.Tuache majungu.Kuhusu Star TV waliomba radhi matatizo ya kiufundi na inawezekana.
     
  15. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    blah blah! Ndio ni blah blah na wewe ndo walewale utakufa na kijiba karamu mbili zilimshinda Fisi Leo zimemshinda Simba koko huku unataka ubingwa wa bara huku unajidanganya kuitoa TP Mazembe hovyoooo eti wao ndio wanaweza katika mashindano ya Kimataifa miaka nenda rudi unatoka raundi ya kwanza. Kama mwaka huu utajisifu umewatoa wa comorro mna akili kweli nyie? Blah blah
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo unataka kusema Yanga baada ya mechi walikabidhiwa "KOMBE" lao feki??
    Una uhakika na unayoyasema ndugu?????
    Isitoshe Kombe la Vodacom linapabwa rangi za mdhamini na wala sio rangi za klabu. Hata England kombe la PL nitapambwa rangi za Barclays Bank.
     
  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeona ee!yaani uchakachuaji wa kitoto kabisa.
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani huu ndio utetezi wenu!kwa nini kote yasikae makombe feki?au kwa nini isichaguliwe siku ya kukabidhi kombe?yaani matatizo ya kiufundi yanatokea mwanza(makao makuu ya star t.v) halafu dar matangazo yanaendelea!!huu ni mpango!
     
  19. j

    jitukalijitukal New Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe hufuatilii soka makombe yalikuiwa mawili mwanza na dar. Yanga na toto afrika kombe lilikuwepo uwanjani. Simba na majimaji kombe lilikuwepo uwanjani. Kashinda yanga kapewa kombe. La simba likarudishwa. Take that
     
  20. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una uhakika na ulichoandika?
     
Loading...