Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tff uozo-nizar hatashiriki game na africa ya kati

Discussion in 'Sports' started by chigwiye, Mar 23, 2011.

  1. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kile Kinachoonekana udhaifu wa wazi,ama uelewa mdogo wa watendaji TFF juu ya suala zima la mawasiliano,kumesababisha kiungo wetu Taifa Stars kuikosa match na africa ya kati.Wanamwandikia email nizar badala ya timu ya whitecaps.Je hilo nalo linahitaji elimu ya chuo kikuu kweli?Whitecaps as a result wamekataa kumruhusu kutokana na ukiukwaji huo wa taratibu za mawasiliano.Hakika watu wawajibushwe ktk hili.Ni uzembe ulokithiri
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    TFF huwa makini zaidi linapokuja swala la mapato ya uwanja wa Taifa na ruzuku kutoka FIFA. Basi!!
    Ila ni bora TFF kuliko FAT ya kina Ndolanga.
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ...kuwajibika?? usi-copy na ku-paste mambo ya majuu na hapa bongo!!! kuwajibika???
     
Loading...