Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tff tunaomba vyoo vya uwanja wa taifa viwe safi jamani

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Oct 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani hili linawafanya wengi hata kutokuwa na amu ya kuangalia mechi ule uwanja
    hivi vyoo ukienda utasema wako tandale pili akuna watu wanaokuwa wakisafisha kila mara maana wanatakiwa wajue zile pesa ni pamoja na usafi wa uwanja jamani...unaenda ****** unakuta kimba linakuangalia kama ngamia anasubiri maji ni haki kweli hi mh tenga??
    Embu this tym jitahd na wewe uje kujisaidia kule kwa walala hoi
     
  2. g

    gutierez JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kweli pointi hii!
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Pdidy,

    Mkuu tunataka kumwonea Tenga bure ninavyojua uwanja wa taifa haumilikiwi na TFF.Mkuu uwanja wa taifa unamilikiwa na serekali TFF kutumia au kupeleka mechi haina maana wao ndiyo wamiliki ni sawa na kuilaumu TFF kwa viwanja vingine [viwanja vya mikoani] vilivyoporwa na CCM.Uwanja wa taifa una meneja[Matoke sijui kama bado anaendelea na wadhifa wa maneja wa uwanja] wake itakuwa vizuri kama utawasiliana na mamlaka husika
     
Loading...