Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF:Tuambieni zimepatikana ngapi, mnakula ngapi, mnatangaza ngapi?

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Dec 25, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Pambano la watani wa jadi likiisha kifurahisho kingine kinaelekea kwenye mapato ya mechi ambapo muda si mrefu tatasikia loss imepatikana...kwa kuelekea xmass na kumwogopa mungu tunaomba mwakaleebele na tenga tuambieni ukweli zimepatikana ngapi mtatutajia ngapi hadharani,na tunakula ngapi mueweze kutuvutia kwenye uchaguzi ujao....
    Tumechok na vipato vya ajabu vinavyotangazwa mara kwa mara
     
Loading...