Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF:Simba mlizikataa wenyewe pesa za Twite sasa mbona kero?

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Oct 22, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni kauli iliyotolewa na TFF leo na kuwataka simba wawe wapole maana hakuna kanuni ya TFF inayoilazimisha Yanga kuwalipa simba maana simba walipeana pesa na Twite kihuni.
    Na simba wamejibu mapigo kwamba sasa wanaingia mtaani kumsaka Twite ili awalipe chao.Yanga nao wajibu kwamba wakimkamata Twite basi wao watatoa report fifa kwamba simba walifanya mazungumzo na mchezaji mwenye mkataba na kumrubuni aikache timu yake.
    Chanzo:VYOMBO VYA HABARI LEO JIONI.
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Subiri waje hapa utaona watakavyowatuhumu hao mnaowaita TFF kuwa ni Yanga damu,subiri tu...
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wakubali wamekula hasara tu simba
     
  4. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wamkamate kwa kosa lipi ni hizo FAULO anazopiga sasa ndio zimewatoa roho.
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,958
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    nilivyosikia yanga wanalala mzungu wa 4 nikaqjuwa kabsaaa hatutalipwa pesa yetu maana timu yenyewe haina pesa ya kulipia chumba cha kulala itaweza maelfu ya dollar tunazowadai???... Sio mbaya ukimsaidia mtani wako hasa anaeyumba kipesa. Mtani chukuwa pesa hiyo wala hatutakudai tena maana umezidiwa madeni mpaka basiiii tukikupeleka fifa utafungiwa maisha.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Imekuwaje sasa?
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole sana naitaji upeleke rambirambi pale lubumbashi
     
  8. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe jipe moyo tuu,hiyo hasara umeshapata,hata fifa wanaiogopa yanga kwa sababu yanga inadaiwa na fifa pia si unaona hilo.
     
  9. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,067
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Yanga, Mbuyu Twite na TFF wanapaswa kuilipa Simba fedha zao. Muungwana yeyote hawezi kuukwepa ukweli huu
     
  10. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Kwani Yanga walipata mgawo chini kiasi gani?
     
  11. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,067
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160

    Issue sio nani alipata mgawo, ila ni maamuzi ya kamati kuitaka Yanga irudishe fedha hizo
     
  12. h

    handboy Senior Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga cccccm acheni mbwembwe soka la maneno mpaka lini(sababu ya kudumaa kwa soka la bongo
     
  13. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Kwani Simba waliwalipa Yanga? Walete vielelezo wapatiwe mkwanja wao.
     
Loading...