Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tff na michael wambura vipi?

Discussion in 'Sports' started by ikizu, Nov 26, 2011.

  1. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KATIBU mkuu wa zamani wa Chama cha Soka Tanzania (FAT), sasa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), Micheal Wambura amelitupia dongo shirikisho hilo na kusema linafanya maamuzi kwa kukurupuka.Kauli ya Wambura imekuja siku moja baada ya Kamati ya Rufaa ya TFF kumsafisha na kusema, Kamati ya Uchaguzi ya shirikisho hilo ilikosea kumuengua kushiriki Uchaguzi Mkuu wa Chama cha Soka Mara (FAM).
    Hata hivyo, wakati Kamati ya Uchaguzi ya TFF ikitamka Wambura alistahili kugombea nafasi hiyo, tayari uchaguzi wa FAM umeshafanyika na kupata viongozi wapya, ambao ni Mwenyekiti Fabian Samo na Makamu, Deogratius Rwechungura.
    Akizungumza jana, alisema aliamua kupigania haki yake mpaka dakika ya mwisho kwa vile alistahili kusikilizwa kutokana na kuwa na sababu za msingi.
    "Nia yangu ilikuwa ni kuhakikisha haki yangu inapatikana ndio maana nilisimama kwenye misingi ya haki. Mimi nazifahamu sheri na taratibu ndio maana sikukata tamaa," Wambura
    "Hili ni fundisho kwa TFF, ni lazima wawe makini wanapotoa uamuzi badala ya kukurupuka. Kama ningekata tamaa mapema, haya yote yasingetokea," alisema zaidi.
    "Niliambiwa sina sehemu nyingine ya kukata rufaa zaidi ya Mahakama ya michezo ya Kimataifa (CAS), lakini kwa kuzijua sheria niliamua kutetea haki yangu."
    "Sasa naweza kusema kuwa nimetendewa haki, hili liwe fundisho kwa wapenzi wa michezo kutokata tamaa mpka dakika ya mwisho, kutoyumbishwa na watu wasiojua sheria.
    Siwezi kusema, kwa sababunimeshinda rufaa yangu basi uchaguzi ufanyike tena. Naepusha migogoro, soka haina utamaduni huo."
    Kuhusu kugombea kwenye uchaguzi ujao wa mwakani wa TFF, Wambura alisema:
    "Sijastaafu masuala ya soka, nipo tayari kugombea kwenye uchaguzi wowote kwa kuwa kugombea sio dhambi.
    "Wambura alienguliwa kwenye kinyanganyiro cha kuwania uongozi wa FAM baada ya kukatiwa rufaa na Titus Osoro kwa madai kuwa aliwahi kuipeleka Simba mahakamani kinyume na katiba ya TFF na FIFA

    HAYA MNAYAONAJE WANA JF/
     
  2. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    sheria imefuata mkondo wake. Tuwasubiri wanasheria watujuze
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2014
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wambura again!
     
  4. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2014
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Kim sasa maamuzi ya Simba leo yanapingana na hukumu ya CAS. hawajui hukumu hii ambayo nadhani ni binding????
     
Loading...