Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tff mmechemka!

Discussion in 'Sports' started by ellyshija, Sep 14, 2012.

  1. e

    ellyshija New Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa style hii ya uendeshaji wa soka bongo maendeleo kupatikana sijui ni lini?
    Sheria zipo lakini timu zinaambiwa wakajadiliane nje ya pannel manake nini afu wanashindwa fika muafaka kitu kula zinapigwa maana ya sheria ni nini?
    Ubabaishaji mtupu na TFF yao
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    ndivyo hivyo tena mkuu.
     
Loading...