Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF mkome kudharau waandishi wa habari; ujio wa wakina Drogba

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jan 3, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Uongozi wote wa tff ,waziri wa michezo,na wote waliohusika na ujio wa timu ya taifa ya IVORY COAST kitendo mlichowafanyia waandishi wa habari tunaomba mkome kurudia uchafu mlliowafanyia waandisho wa habari;sisi watu wa kawaida atukuwa na umuhimu sana ila inasikitisha kwa jinsi mlivyowazalilisha hawa watu
    hawa hawa wakiamua kuwasahau mnalia na kuanza kutambaa kwa magoti;hiyo ni timu kama nyingine acheni kubabaika na kutetemeka
    je wangekuja brazil si ndio mngezima na uwanja wa ndege taa
    hili liwe somo kwa waandishi hao viongozi wanajali sana pesa zao hawana kipya zaidi....
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,984
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Niliuliza swali kwenye Chelsick thread. Tupe habari kumetokea nini?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    wameishia kuomba radhi na waziri wao;huu ni upuzzi usiotakiwa kuendekezwa drogba na wengineo ni binadamu kama afande kova;iweje ffu wanawaogopa wachezaji kuliko kamanda wao'
    anyway kesho wasubiri nani atawatngazia habari zao
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,984
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Yaani unataka kutuambia kwamba Drog the Bar ameleta fujo bongo?
     
  5. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Drog the Bar hakufanya fujo bali: Subutu afanye fujo angeshughulikiwa kisawasawa;


    [​IMG]


    IVORY Coast star striker Didier Drogba (right), holds Aahil Ladhan at the Kilimanjaro Hotel Kempinski in Dar es Salaam today. Ladhan is a 12-year old boy, who travelled all the way from Mwanza to Dar es Salaam to see the Ivory Coast star studded squad. (Photo by Yusuf Badi)


    Chaos as Ivory Coast arrive




    Shida zote hizi ni kina Peasant Kigogo Masanilo na Invisible AB. Msisahau kutuletea streamming ya mechi baadaye leo.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    na ninyi waandishi wa habari wa TZ mmezidi kimbelembele hampendi kufuata utaratibu...kwabni msipoandika habari si na sisi hatutanunua magazeti then mtakula ujeuri wenu....msitutishe hapa...hamsikii kama watoto wa shule ndo maana mnapigwa virungu....
     
  7. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kigogo kama upo Dar nenda uwanja kawashangilie Stars angalia usije jisahau na kumshangilia Drogba ha ha!
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Waambie hao wamezidi bwana,kuwa mwandisshi wa habari si kwamba hautakiwi kufuata utaratibu bana,baelezee..Yaani huyu bwana hana hata aibu kuja na mkwara wake mbuzi huu kwa TFF,kama vp msiandike tu hizo habari,mnatishia nyau kwnye dunia hii ya leo ya mtandao ambapo watu tunapata news(kupitia vyombo kama JF) kabla hata ninyi hamjapata...Lol
     
  9. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hekima ni kitu chema lakini wengi wamekikosa ikiwa ni pamoja na baadhi ya waandishi wa habari katika vyombo vingi vya habari huko Tanzania.

    Ninasikitika kila mara nikiona waandishi wa habari wakitakiwa kufuata utaratibu wanafikiria kuwa wananyanyaswa. Kila mahali pa kazi lazima kuwe na utaratibu hivyo wajione kuwa wapo kazini na wanapaswa kufuata utaratibu siyo kuleta .......

    Naamini hekima ya kawaida itawaongoza ninyi waandishi wa habari na kujua umuhimu wa kufuata taratibu na sheria mwapo kazini. Jifunzeni mtaelewa tu!!
     
Loading...