Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tff jamani hata haya hamna mapato y a simba na yanga ...embu tumwogope mungu kidog hata tutchungulie

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Oct 5, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Mbingu jaman
    nimeona hayo mapato na idadi iliotangazwa nimebaki wazi kumbe ukiona tff watu wanakomaa
    kwa garama wanajua wapi zinarudi aisee ..ukiwa kama mwanamichezo kuna uchaguzi wa tff hivi karibuni jitahdi ugombanie hata ujumbe ...yale ni maisha ati
     
Loading...