Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF inashindwa nini?

Discussion in 'Sports' started by Alexism, Nov 1, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,380
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Katika kukuza na kuendeleza nyanja ya mpira wa miguu nchini nipamoja na kuonesha mchezo huo katika vyombo vya habari asa runinga za kimataifa na zakitaifa.
    Inakuwaje hapa Tanzania TFF inashindwa ata kurusha mechi kupitia runinga za ndani au za nje.Ukienda Uganda au Kenya mechi nyingi za rigi kuu zinarushwa na ata kupitia Dstv.Je TFF hamuoni kuwa na sisi Tz ni muda sahihi kufanya hivyo?Kama hamuwezi,je mmejaribu na mkashindwa?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu ndiyo sababu vilabu vinalilia uanzishwaji wa kampuni kwa ajili ya kusimamia ligi.
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Iundwe tume tu! Tutajua kila kitu!
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wizara zinafanya kazi bila uhuru. Tofauti na tume. Tatizo tunaangalia tunapoangukiaga. Tume itatuonyesha tunapojikwaa.Kama tatizo ni njia tunayopita,mwondoko wetu,n.k.
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama hawa jamaa wa vilabu wamejiandaa kuunda hiyo kampuni,nina wasiwasi huenda hiyo kampuni nayo ikazidi kuleta matatizo
     
  6. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,380
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kampuni sawa lakini Uganda(FUFA) na Zambia bado wanaendesha mambo mpira kwa kutumia shirikisho na zinaendeleza mpira huko tofauti na Tanzania yenu.
     
  7. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wanataka mapato ya SIMBA na YEBO
     
Loading...