Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF iache kupoteza lengo la kushindwa na Morocco

Discussion in 'Sports' started by Rutashubanyuma, Oct 13, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    TFF ni wajanja sana badala ya kushughulikia mambo mazito yakulidhalilisha taifa tena nyumbani kwa kufungwa na timu dhaifu ya Morocco wao wanaona suala la wimbo wa taifa ndiyo kivuno cha kutufanya tusahau jinsi wasivyo wabunifu na kutufanya tufungwe bao moja nunge.

    Hivi kati ya kufungwa na sakata la wimbo wa taifa lipi ndilo zito?

    Wimbo wa taifa is just a "wardrobe malfunction" ukilinganisha na timu kutocheza kitimu, kwa kujiamini haswa inapokuwa nyumbani na kuwalazimisha wageni kuzuia lango lao zaidi badala ya kushambulia.

    Ni lini TFF watatuomba msamaha kwa utukutu wao huu?
     
Loading...