Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF-Haya ni Makosa ya Kibinadamu????

Discussion in 'Sports' started by Amavubi, Aug 24, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Waliopata ITC kwa upande wa Kagera Sugar ni Wilfred Ojodale Ame na Benjamin Efe Ofuyah wote kutoka FC Abuja ya Nigeria. Wengine ni Deangelis Silva kutoka New Road ya Nepal kwenda Coastal Union, George Odhiambo kutoka Randers FC ya Denmark kwenda Mtibwa Sugar na Jerry Santo kutoka Tusker, Kenya kwenda Coastal Union.

    My take:

    Hapo kwenye Red ni mchemsho wa TFF katika taarifa yake ya leo.........George Odhiambo kaenda Azam sio Mtibwa.......
     
  2. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,321
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    ila simba kuandika kwenye karatasi moja kati ya sita mkataba unaanza desemba 2012 ni kosa kisheria tumechoka na pumba za TFF
     
Loading...