Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFDA tusameheni-mtatuua walalahoi!

Discussion in 'JF Doctor' started by rakeyescarl, Oct 8, 2012.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau
    Nimeshangazwa sana hi hatua ya TFDA kutoza gharama katika kuhakiki dawa.
    Nimekuwa nikitafuta vidonge nilivyoandikiwa na vinavyonisaidia bila kufanikiwa.
    Nikapata mwana JF 1 akanitumia hivyo vidonge na kwa bahati akaweka Prescription niliyomtumia na yenye jina langu na kuandika kuwa ni for personal use.
    TRA wakaviacha,kufika kwa TFDA wananitoza pesa.
    Nafikiri wangefikiria kusamehe kwa sababu hainiingia kichwani, vidonge hivi havipo na mgonjwa nimepata msaada na unanitoza wakati unajua kuwa mimi naumwa na kama sina uwezo wa kuvilipia hapo kwao basi ndio nikafe?*?
    Nimeshindwa kuelewa!
     
Loading...