Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Text Message

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kathy, Sep 23, 2009.

  1. k

    kathy New Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UKO NA MPENZI WAO MSG INAINGIA KWENYE SIMU YA MPENZI WAKO (MWANAUME) INAMUULIZA, UNAENDELEAJE MPENZI WANGU. Je ujumbe huu unamaanisha nini???? Naomba maoni yenu.
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dalili ya mvua ni mawingu. Ni nadra sana itoke kwa mwanaume mwenzie of which hapo itakuwa mambo ya ushoga tena.

    Lakini nikuulize, kisa na maana wewe kuangalia simu ya mpenzi wako? Uliionaje hiyo msg? maana ikiingia sio kama ndo umeiona, sasa tuambia kama uliisoma, uliisoma katika misingi gani...we huna simu kwani? lol
     
  3. K

    Kilambi Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujumbe huu unamaanisha kwamba umeshindwa kumdhibiti huyu mpenzi wako, na kama ndivyo anza mapema kurekebisha mapungufu kabla huyo "mupenzi" hajambeba jumla jumla
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    It is very not uncommon that some girls want to disturb your relationship. It is sometimes very intriguing practice even to your bfriend. BUT mind you YOU are JUST a mere friends and not your husband. You will have title deed when you walk over the ALTER. God bless!!
     
  5. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa mana hiyo kuna yule ( UNDER COVER )
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280

    Au the other way round, inawezekana pia kuwa mpenzi wako anamegwa. Fuatilia kama hiyo sms imetoka kwa dume au kwa dem
     
  7. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa wanawake kuitana wapenzi ni kitu cha kawaida la kwa midume sijwahi sikia, so huyo anaweza kuwa kidumu anasubiri wewe ndoo uanguke ili kimsaidie jamaa hata kunawa
     
  8. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah ni kawaida kwa wanawake lkn uwe mwangalifu sababu inawezekana ni jamaa linakusaidia ila jina lililowekwa kwenye simu ni la kike!!
     
  9. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujumbe huo unamaanisha mpenzi anataka kujua maendeleo ya mpenzi wake
     
  10. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusoma meseji au kuangalia simu ya mpenzi si kitu cha ajabu na simu si siri,km unaweza ona uchi wa mwenzio why not meseji kwenye simu??!! lol!!
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ndio mwanzo wa migongano.....
     
  12. J

    JackieJoki Member

    #12
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sawa kusoma mesej, ila ina impact yake
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chukulia fair tu yawezekana ni mama yake mzazi anataka kujua hali ya mwanae mpenzi. Lakini nakushauri kama kweli unampenda huyo jamaa achana na tabia ya kuchungulia chungulia cmu yake utakuja kunywa qwinini bure cmu ya mwanamme we mwanamke inakuhusu nini basi bora mnunue cmu ya kutumia wote.
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona unampoza dada yetu hapo lol lakini ukweli ndo huo kihere here cha nini kuchungulia simu ya mwenzie?
     
Loading...