Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teuzi za rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by posa, May 8, 2012.

  1. p

    posa Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 25
    inakuwaje pale ambapo rais anamteua mtu kutoka kwenye private entity, tena wa kada ya kawaida/chini. Amemfahamia wapi? kama sio kwenye vijiwe visivyo rasmi. Na zaidi kumsaidia katika kazi ambayo profession yake.
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huwezi jua wamekutana wapi, si unajua mutu ya musoga ni kipezi ya watu especial hiyo jinsia....
     
  3. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unashangaa nini wewe, hadi leo wapo watu ni Wakuu wa Wilaya, Directors, RCs walitoka vijiweni na sasa wanafanya kazi za serikali.
     
Loading...