Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teuzi Za Rais Kikwete Tangu Alipoingia Madarakani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaldinali, Sep 29, 2012.

  1. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT=&amp]Wakuu naomba tuzitazame teuzi za Kikwete tangu alipoingi madarakani. Teuzi hizi ziwe za viongozi wote wa idara, wizara, sekta na taasisi muhimu serikalini walioteuliwa na Rais - kasoro mawaziri, wakuu wa mikoa na wilaya.[/FONT]


    [FONT=&amp]Rais Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua Jaji Mohamed Chande Othman kuwa Jaji Mkuu wa Tanzania,kuanzia tarehe 28 DIsemba, 2010.[/FONT]

    [FONT=&amp]Rais Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua Bwana Deos Khamisi Mndeme kuwa Posta Masta Mkuu wa Shirika la Posta Tanzania. 26/09/2012[/FONT]


    [FONT=&amp]Rais Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua Ndugu Said Mwema kuwa Inspecta Generali wa Polisi Tanzania,kuanzia tarehe 3 march, 2006.[/FONT]



    [FONT=&amp]Rais wa Jakaya Kikwete amemteua Bi. Hawa Magongo Mmanga kuwa Mwenyekiti mpya wa Bodi ya Wakala wa Barabara nchini (TANROADS) kwa kipindi cha miaka mitatu. 25/09/2012[/FONT]

    [FONT=&amp]Rais Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua bwana Othman Rashidi kuwa Mkuu wa Kitengo cha Usalama wa Taifa Tanzania,kuanzia mwezi August, 2006.[/FONT]

    Rais Jakaya MrishoKikwete amemteua Bwana Rished Bade kuwa Naibu Kamishna Mkuu wa Mamlakaya Mapato Tanzania (TRA).[FONT=&amp] 19/09/2012[/FONT]


    [FONT=&amp]Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua BIBI MWANAHAMISI OMARI KITOGO kuwa MSAIDIZI WA RAIS, HUDUMA ZA JAMII. 08/05/2012[/FONT]

    [FONT=&amp]Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Bwana Ignus Paul Kitusi kuwa Msajili Mkuu wa Mahakama (Chief Registrar) kuanzia tarehe 1 Julai, 2012.[/FONT]


    [FONT=&amp]Rais Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Bwana Hussein A. Kattanga kuwa Mtendaji Mkuu wa Idara ya Mahakama kuanzia tarehe 1 Julai, 2012. [/FONT]


    [FONT=&amp]RAIS Jakaya Kikwete amemteua Salim H. Msoma kuwa Mwenyekiti wa bodi ya kampuni ya Ndege Tanzania ATCL. Uteuzi huo umeanza maramoja Juni 22, 2012.[/FONT]


    [FONT=&amp]Rais Jakaya Kikwete, amemteua Winfrida Beatrice Korosso, kuwa Katibu wa Tume ya Kurekebisha Sheria nchini. 14/08/2012[/FONT]


    [FONT=&amp]Aidha, Mhe. Rais amemteua Bwana Benedict Bartholomew Mwingwa kuwa Msajili wa Mahakama Kuu (Registrar of the High Court) kuanzia tarehe 1 Julai, 2012.[/FONT]


    RAIS Jakaya Mrisho Kikwete ameteua wakurugenzi wapya tisa wa Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa ambao pia watakuwa na hadhi ya balozi. Uteuzi huo umeanza Mei 2, mwaka huu.Walioteuliwa ni Vincent Kibwana ambaye anakuwa Mkurugenzi, Idara ya Afrika; Naimi Aziz (Mkurugenzi, Idara ya Ushirikiano wa Kikanda); Celestine Mushy (Mkurugenzi, Idara ya Ushirikiano wa Kimataifa); Yahya Simba (Mkurugenzi, Idara ya Mashariki ya Kati), na Bertha Somi ambaye ameteuliwa kuwa Mkurugenzi, Idara ya Diaspora.Wengine ni Irene Kasyanju (Mkurugenzi, Kitengo cha Sheria); Dorah Msechu (Mkurugenzi, Idara ya Ulaya na Amerika); Mbelwa Kairuki (Mkurugenzi, Idara ya Asia na Australia) na Silima Haji ambaye ameteuliwa kuwa Mkurugenzi, Idara ya Mambo ya Nje, Zanzibar.
     
  2. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuzitazama tufanyeje? ....Jenga hoja mkuu.
     
  3. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Anatumia kichwa kufugia nywele badala ya kufikiri huyu,kuna chuki alitaka kuweka hapa nafsi imemsuta
     
  4. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    jina lako tu linaonyesha we ni mtu wa aina gani hivyo hata lengo lako kwa sisi wenye faham pana tumeshasoma na tumekupuuza
     
  5. g

    gnsulwa Senior Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri anataka kusema JK anapendelea waislamu .
     
  6. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160

    Naam, alitaka mpangilio kama huu hapa chini ila kashindwa kujenga hoja:



    [FONT=&amp]Wakuu naomba tuzitazame teuzi za Kikwete tangu alipoingi madarakani. Teuzi hizi ziwe za viongozi wote wa idara, wizara, sekta na taasisi muhimu serikalini walioteuliwa na Rais - kasoro mawaziri, wakuu wa mikoa na wilaya.

    MOSLEMS[/FONT]

    [FONT=&amp][/FONT][FONT=&amp]Rais Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua Jaji Mohamed Chande Othman kuwa Jaji Mkuu wa Tanzania,kuanzia tarehe 28 DIsemba, 2010.[/FONT][FONT=&amp]

    [/FONT][FONT=&amp]Rais Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua Ndugu Said Mwema kuwa Inspecta Generali wa Polisi Tanzania,kuanzia tarehe 3 march, 2006.[/FONT][FONT=&amp]

    [/FONT][FONT=&amp]Rais wa Jakaya Kikwete amemteua Bi. Hawa Magongo Mmanga kuwa Mwenyekiti mpya wa Bodi ya Wakala wa Barabara nchini (TANROADS) kwa kipindi cha miaka mitatu. 25/09/2012[/FONT][FONT=&amp]

    [/FONT][FONT=&amp]Rais Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua bwana Othman Rashidi kuwa Mkuu wa Kitengo cha Usalama wa Taifa Tanzania,kuanzia mwezi August, 2006.[/FONT][FONT=&amp]

    Rais Jakaya MrishoKikwete amemteua Bwana Rished Bade kuwa Naibu Kamishna Mkuu wa Mamlakaya Mapato Tanzania (TRA).[/FONT][FONT=&amp] 19/09/2012[/FONT][FONT=&amp]


    [/FONT][FONT=&amp]Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua BIBI MWANAHAMISI OMARI KITOGO kuwa MSAIDIZI WA RAIS, HUDUMA ZA JAMII. 08/05/2012[/FONT][FONT=&amp]

    [/FONT][FONT=&amp]Rais Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Bwana Hussein A. Kattanga kuwa Mtendaji Mkuu wa Idara ya Mahakama kuanzia tarehe 1 Julai, 2012. [/FONT][FONT=&amp]

    [/FONT][FONT=&amp]RAIS Jakaya Kikwete amemteua Salim H. Msoma kuwa Mwenyekiti wa bodi ya kampuni ya Ndege Tanzania ATCL. Uteuzi huo umeanza maramoja Juni 22, 2012.[/FONT][FONT=&amp]

    RAIS Jakaya Mrisho Kikwete ameteua wakurugenzi wapya tisa wa Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa ambao pia watakuwa na hadhi ya balozi. Uteuzi huo umeanza Mei 2, mwaka huu.Walioteuliwa ni Yahya Simba (Mkurugenzi, Idara ya Mashariki ya Kati), na Silima Haji ambaye ameteuliwa kuwa Mkurugenzi, Idara ya Mambo ya Nje, Zanzibar[/FONT]


    [FONT=&amp] CHRISTIANS[/FONT]

    [FONT=&amp]Rais Jakaya Mrisho Kikwete, amemteua Bwana Deos Khamisi Mndeme kuwa Posta Masta Mkuu wa Shirika la Posta Tanzania. 26/09/2012[/FONT][FONT=&amp]
    [/FONT]
    [FONT=&amp]Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Bwana Ignus Paul Kitusi kuwa Msajili Mkuu wa Mahakama (Chief Registrar) kuanzia tarehe 1 Julai, 2012.[/FONT][FONT=&amp]

    [/FONT][FONT=&amp]Rais Jakaya Kikwete, amemteua Winfrida Beatrice Korosso, kuwa Katibu wa Tume ya Kurekebisha Sheria nchini. 14/08/2012[/FONT][FONT=&amp]

    [/FONT][FONT=&amp]Aidha, Mhe. Rais amemteua Bwana Benedict Bartholomew Mwingwa kuwa Msajili wa Mahakama Kuu (Registrar of the High Court) kuanzia tarehe 1 Julai, 2012.[/FONT][FONT=&amp]

    RAIS Jakaya Mrisho Kikwete ameteua wakurugenzi wapya tisa wa Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa ambao pia watakuwa na hadhi ya balozi. Uteuzi huo umeanza Mei 2, mwaka huu.Walioteuliwa ni Vincent Kibwana ambaye anakuwa Mkurugenzi, Idara ya Afrika; Naimi Aziz (Mkurugenzi, Idara ya Ushirikiano wa Kikanda); Celestine Mushy (Mkurugenzi, Idara ya Ushirikiano wa Kimataifa); na Bertha Somi ambaye ameteuliwa kuwa Mkurugenzi, Idara ya Diaspora.Wengine ni Irene Kasyanju (Mkurugenzi, Kitengo cha Sheria); Dorah Msechu (Mkurugenzi, Idara ya Ulaya na Amerika); Mbelwa Kairuki (Mkurugenzi, Idara ya Asia na Australia) [/FONT]
     
  7. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Naona Mwanza imekufanya vibaya mpaka haujielewi.
     
  8. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,226
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    KWANI UONGO? na ndio maana mmegundua haraka hata kama yeye hajasema hivyo.
     
  9. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MMESAHAU MAKUSUDI mawaziri, wakuu wa mikoa na wilaya ambao ni WAKRISTO 98%
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Hii thread italeta chuki tu. Kajadilini hayo kwenye vigango vyenu sio hapa
     
  11. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi hoja za upendeleo wa kidini tumeshazichoka humu. Kama mtu huna mada ya kutoa ni bora kusoma za wenzio, vinginevyo jf itaonekana ni kijiwe cha kuhamasisha uhasama wa kidini. Jina la Kardinali analotumia mtoa mada ni zito, na tunaliheshimu, asiligalagaze kwa hoja uchwara za udini. Tumuhumkumu JK kwa uwezo wa anaowateua (kama afanyavyo Tundu Lissu) sio kwa dini zao.
     
  12. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    JF inashushiwa heshima na hadhi yake, wachangiaji mmekuwa na akili za kukopa. Muda fulani mnaandika vitu vya maana huku muda mwingine mnaandika upuuzi hata usioweza kufikirika.

    Tunawaomba ma-mods mnapoona uzi umejaa pumba kama huu, wachangiaji wanaelemea kwenye udini, ukabila na ukanda. Au michango ya kukashfu watu moja kwa moja kama wengi humu walivyozoea kufanya, kwa viongozi wa serikali, muwe mnazifutilia mbali.

    Kwa namna hiyo, wachangiaji watatoa michango yenye hoja za maana ambazo haziambatani na kejeli, kashfa wala matusi. Ndipo heshima na hadhi ya JF itakapo rudi.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kinyesi.
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbona hajataja akina jaji damian lubuva-tume ya uchaguzi, msechu-nyumba, ndoma-jeshi, samwel-jeshi nawengine wengi? Wanajanvi mmenifurahisha sana leo kwa kumueleza kadinali kinagaubaga bila kumficha kuwa hizi ni pumba isipokuwa ***** mmoja tu naye ni JERUSALEMU-mdini mkubwa kuyu.
     
  15. h

    hacena JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sio jina lake avater tu hiyo kama kardinal top wa acudo
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kutokana na kuwa na akili za 'MAITI'
     
Loading...