Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mnyalu wa Kweli, Oct 30, 2010.

  1. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Wakuu, kuna taarifa zimezagaa hapa ofisini kwangu kuwa Super Coach Mziray amefariki. Mwenye taarifa zenye uhakika atupe details.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kweli,hata mimi nimesikia WAPO FM walitangaza leo asubuhi!!!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli na me nimeiona kwenye blog ya michuzi
    RIP couch
     
Loading...