Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Che Kalizozele, Aug 11, 2009.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kwamba mtu haupati tiketi ya kwenda pemba mpaka uwe na kitambulisho cha uzanzibar mkazi.Hii ni kwa wale wanaokwenda kwa meli.Taarifa hizi zimetolewa na watu waliokata tiketi leo za kwenda pemba kutokea unguja,sijasikia lolote kwa wale wanaotokea dar kwanda pemba.Naona mpira bado uko kwa golikipa hali ndo hii,ukifika kwenye kumi na nane hali hitakuwaje?
    Mwenye taarifa zaidi tunaomba atudokezee.
     
    Last edited: Aug 11, 2009
Loading...