Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Democrasia, Mar 4, 2008.

  1. Democrasia

    Democrasia Member

    #1
    Mar 4, 2008
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kuna tetesi kuwa kigogo mmoja ambaye pia ni mtu maarufu sana wa chama tawala mkoa wa Mara, baada ya kutwika pombe amemtandika mtu na kumtoa roho.
    Jamani kama kuna mwenye taarifa plese update us
     
  2. g

    gnasha Member

    #2
    Mar 4, 2008
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli itakuwa mbaya sana. Tusubiri wenye kujua watuhabarishe.
     
  3. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2008
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli,basi hakuna kesi - yatakuwa yaleyale ya Ditto
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Post zingine bwana, hata kwenye Nyepesi hazifai, Mods anzisha jukwaa la za ovyo ovyo....hakuna kichwa wala miguuu, Democrasia kama huna cha kuandika soma post za wenzako....hii nini sasa?
     
Loading...