Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Zoezi la sensa vs vitambulisho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dotto, Aug 23, 2012.

  1. d

    dotto JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa zisizo rasmi kuwa wale watakaosimamia zoezi la sensa ya watu na makazi ndo hao hao watakaoshiriki katika kutoa vitambulisho. SAsa wale jamaa sugu wa kukataa kuhesabiwa hoja yao kwisha habari!!
     
  2. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo tunaita ni uvivu wa kufikiri, haiwezekani sababu hizo ni mamalaka mbili tofauti na zina majukumu tofauti, pia mchakato wa vitambulisho ni mkubwa kuliko wa sensa.
     
  3. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maana ingine wale watakaogomea sensa hawatapata vitambulisho vya Taifa ( vitambulisho vya uraia)
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Anayefikiria zaidi hapa ni nani; ambaye hataki kuhesabiwa na anataka vitambulisho au anayetaka watu wote watakaohesabiwa na wapate vitambulisho. Utawezaje toa vitambulisho bila kujua idadi ya watu ulio nao nchini kwako!!??
     
  5. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi kuwa raia mpaka uwe na kitambulisho? na kama hauna utahamishiwa wapi?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nilishawahi kufikia juu ya uwezekano wa ku'couple mazoezi haya mawili ili kufuta uwezekano wa hawa jamaa waliopanga kuvuruga sensa kufanikisha nia yao.
    Shida ni kwamba suala la vitambulisho linahitaji siku nyingi sana, wakati sensa inadumu kwa wastani wa wiki moja tu. Ni ngumu khesabu watu, at the same time ucheki details zote zinazotakiwa kwenye kutoa kitambulisho cha uraia.

    Lakini ingewezekana hii, ingekuwa ndiyo tiba ya muda ya suala hili!
     
Loading...