Tetesi za Matokeo ya NECTA kidato cha nne 2012 [Kabla Hayajatoka]

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MwanazuoniMJ, Jan 24, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MwanazuoniMJ

    MwanazuoniMJ Senior Member

    #1
    Jan 24, 2013
    Joined: Nov 28, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
  2. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #2
    Jan 24, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,308
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Matokeo bado sana
     
  3. R

    Raph Senior Member

    #3
    Jan 24, 2013
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    badae kidogo yanatoka
     
  4. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa, jee unaweza kusema chochote juu ya ubora wa matokeo hayo !!
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2013
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilisikia kuwa muhula wa kuingia form 5 unabadilika hivyo kuchelewesha matokeo,haya ngoja tusubiri tuone.
     
  6. MwanazuoniMJ

    MwanazuoniMJ Senior Member

    #6
    Jan 25, 2013
    Joined: Nov 28, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    matokeo yatatoka kama kawaida ila postings ndo zitachelewa.
     
  7. w

    wiley saymz New Member

    #7
    Jan 26, 2013
    Joined: Jan 20, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesikia yanatoka jumatatu<<<< tarehe 28/01/2013 kwa kuwapa nafasi re seaters :A S angry:
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,195
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Nasikia mwezi wa Saba..
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2013
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 2,654
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    ...daa! Kweli muda wa "kulisit" ni mdogo.
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,085
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 48
    Mulugo bado anafanya upembuz yakinifu
     
  11. yassin12

    yassin12 Member

    #11
    Jan 27, 2013
    Joined: Dec 31, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    as i knw ni tarehe 16 next month
     
  12. K

    King Kimwe JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mda wa kuresit sio mdogo babu mana'ke anarudia kwa mara nyingie alishafanya awali xo kama marudio tu czan kama yanahitaj mda mrefu tena
     
  13. B

    Brez Senior Member

    #13
    Jan 27, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo systeam inaanza mwaka ujao tena ni mwezi wa 5 sio 7
     
  14. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2013
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 796
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni tar 28 jan mwez 1kabla ya muda wakujiandikisha bila adhabu kwisha
     
  15. B

    Bernard Edson New Member

    #15
    Jan 27, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutasubiri sana
     
  16. M

    Madisam New Member

    #16
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 6, 2013
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani cku zinaisha na hata tetesi za matokeo hakuna sasa tutajuaje?
     
  17. Y

    Yoza boy Member

    #17
    Jan 28, 2013
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana wana jf
     
  18. hyle azniw

    hyle azniw JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 27, 2013
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    kwa hiyo watakao faulu kwenda kidato cha tano 2013 watachelewa kuanza masomo
     
  19. m

    maty jumbe Member

    #19
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo ya kidato cha nne 2013 yanatoka lini?
     
  20. K

    Kasigi JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nyie madogo presha za nini bado mapema tokeo linatoka mwezi wa 5 mtaobahatika advance mtakuja mwezi wa 7, so tulizeni wenge
     
  21. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #21
    Jan 29, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 63
    Matokeo ya kidato cha nne kwa mitihani iliyofanyika October mwaka jana yanakaribia kutoka. Katika matokeo hayo ambayo vikao vyake vya mwisho ndio vinafanyika,ufaulu umnaonekana kushuka.Nyaraka zinaonesha kuwa Shule za Seminari,kama ilivyo ada,zinaoongoza.Baadhi ya Shule za Serikali zinajikongoja ingawa ufaulu katika Shule zetu za Kata ni wa utata mtupu.

    Matokeo hayo ambayo nimefanikiwa kuyachungulia kiintelijensia yanaonesha kuwa wanafunzi wa Sayansi ndio waliofaulu zaidi ya wale wa masomo ya Sanaa. Wasichana,katika ufaulu wa kitaifa,wameng'ara kuliko wavulana. Hali katika Shule zetu za Serikali hasa za Kata si nzuri hata kidogo. Yakitoka,hapatatosha!

    Matokeo hayo yanatarajiwa kutangazwa muda wowote hasa kuanzia tarehe 1/2/2013.

    ANGALIZO: Siwezi kutaja kwa majina Shule za kwanza na za mwisho na wanafunzi wa namna hiyo kwakuwa matokeo rasmi hutangazwa na Serikali.
     
  22. shumundu

    shumundu Member

    #22
    Jan 29, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    mh wewe unaweza hata ukachaungulia hata wazazi wako wakiwa falagha,:confused2:
     
  23. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #23
    Jan 29, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,435
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Duu!!
    Sasa kwanini serikali isiyachakachue ili ufaulu uwe wa kiwango cha kutisha kuwahi kutokea, halafu akina Kinana na Nape kule Kigoma waongeze mtaji wa kisiasa baada ya ile zuga ya kupanda treni, pia kuunadi ufaulu huo wakati wa kuomba kura 2015?
     
  24. mwaJ

    mwaJ JF Tanzanite Member

    #24
    Jan 29, 2013
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,086
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kwanini una kihere*2 cha kuchungulia? Sisi tunataka matokeo rasmi bana! Kama umechungulia wrong reports je?
     
  25. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #25
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,008
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Tatizo sio kufaulu tu, wakifaulu, hakuna sehemu ya kuwapeleka........wahitimu ni wengi sana, shule za high school (serikari na private) ni chache sana

     
  26. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #26
    Jan 29, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,482
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo avatar yako ndio inaonyesha walivyokuwa wakifanya mitihani?
     
  27. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #27
    Jan 29, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,308
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Tumeshazoea
     
  28. charger

    charger JF-Expert Member

    #28
    Jan 29, 2013
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Shule za kata ni msiba sio siri
     
  29. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #29
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini siku hizi wanaongoza kwa fujo hivyo?
     
  30. sister

    sister JF-Expert Member

    #30
    Jan 29, 2013
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 5,626
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 63
    yatoke tu ili tujijue tunajipanga vipi kwenye maswala ya ada.......kama anaenda 4m5 au ndo hivyo inabidi aende certificate.
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page