TETESI: Wema A Sepetu amtosa Diamond

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mkasika, May 17, 2011.

  1. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    [​IMG]

    Ni habari ambazo zimezagaa hapa mjini kuwa ma-super stars hawa wametosana!
    Wenye taharifa kamili tunaomba data.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,173
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Sasa kama wametosana mbona kichwa cha habari kinasema mmoja kamtosa mwenzie???!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,717
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 83
    mmmh....kumekucha
     
  4. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 5,976
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siku nyingine ukitaka UDAKU nenda Globo, utashiba. Hizi habari zimeshapitwa na wakati!

    [​IMG]
    Na Musa Mateja
    2.jpg
    Mastaa wa Kibongo waliowahi kuwa wapenzi na baadaye kutemana, Miss Tanzania 2006/07 anayefanya vyema kwenye tasnia ya filamu, Wema Abraham Sepetu na Charles Gabriel Mbwana ‘Chalz Baba’, wamerejesha rasmi mapenzi yao upya, Risasi Jumamosi linakuwa la kwanza kuibumburua.

    TETESI ZAENEA, RISASI JUMAMOSI LAINGIA MZIGONI

    Mei 7, mwaka huu, rafiki wa karibu wa Chalz Baba aliling’ata sikio gazeti hili kuwa, kuna kitu kinaendelea kati ya wawili hao.
    wemanachalzbaba.jpg Chanzo hicho kilidai kuwa, Chalz Baba amekuwa akipokea meseji kwenye simu yake kutoka kwa Wema akiomba warudiane.

    “Ukiachilia mbali meseji, kuna siku Wema alimpigia simu Chalz Baba nikapokea, akadhani anaongea na jamaa, akaanza kumuomba warudiane,” kilimalizia chanzo hicho na kukabidhi majukumu kwa Risasi Jumamosi.

    Gazeti hili lilizama mzigoni ambapo Mei 11, mwaka huu saa 9:00 usiku, Chalz Baba alinaswa akiwa na mrembo huyo nje ya nyumba ya akina Wema maeneo ya Sinza-Mori, Dar es Salaam.
    Bila kuwashtua ‘shushushu’ wetu aliwafuatilia hatua kwa hatua ambapo walionekana wakiwa wameweka mapozi mazito ya kimahaba huku wakijadili jambo fulani na kulumbana kiaina.

    WEMA AMPA CHALZ BABA WARAKA WA MAPENZI
    Katika harakati za kuachana kwa lengo la kwenda ‘kumbonji’, Wema alimuita Chalz Baba na kumtaka amgeukie.

    Jamaa alipotii alichoombwa, Wema alionekana akimkabidhi zawadi ya kitambaa kilichopambwa na waraka wa maandishi ya kimapenzi ambayo Chalz Baba alisika akiyasoma kwa sauti na kuyafurahia kabla ya kukumbatiana na ‘kudendeka kishkaji’.
    Risasi Jumamosi lilimtafuta Chalz Baba ili kuthibitisha kama kweli amerudiana na Wema ambapo bila hiyana, alifunguka:

    “Siwezi kusema tumerudiana lakini ni kweli tumekuwa na mawasiliano ya karibu sana kwenye simu na kukutana naye mitaani kama marafiki wa kawaida.
    “Unajua huwezi kuachana na mwanamke halafu mkashindwa hata kuwasiliana.”
    Paparazi wetu ‘alipomtaiti’ juu ya kuwepo kwa ushahidi wa mawasiliano yao ya kimapenzi, Chalz Baba alitambaa na mistari:

    “Ni kweli katika siku za hivi karibuni Wema amekuwa akiniomba sana tuonane kwa ajili ya mazungumzo.

    “Siku hiyo baada ya kutoa burudani pale Billz (Bilicanas) nilimfuata Wema nyumbani kwao (Sinza-Mori) kwa kuwa aliniomba sana na sikuwa na ugomvi naye.

    “Tulizungumza ‘fresh’ na baadaye kila mtu akaenda kulala kivyake.

    “Siwezi kukutamkia kwamba sisi ni wapenzi ‘coz’ hatukukubaliana chochote kilichohusu uhusiano wetu wa kimapenzi.

    Juhudi za kumpata Wema ziligonga mwamba lakini zinaendelea, akipatikana atafunguka ‘laivu’ juu ya ishu hiyo na tutawaletea ripoti kamili.
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wema nitafute nikutafutie mabuzi!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,128
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Binafsi huyu demu namuona kama hana akili nzuri! Iweje ashindwe kuvumilia hata mwezi baada ya kupigana chini na mwanaume, yaani ina maana hawezi kuvumilia kabisa. Nilisoma dazeti moja la kidaku juu ya habari ya Wema kupigana chini na Diamond kisha wakaweka picha hii hapa chini. View attachment 30157
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,989
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    usiombe upate pepo la ngono....
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    hahahahahahah roselyne umemaliza kila kitu...
     
  9. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 2,952
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Wema kakanusha tena kwa Kiswanglish cha ukweli. Ni raha tupu kumsikiliza demu akiongea. Damn! She sounds really sophisticated and soo self-confident!

    ZAMARADI
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,919
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 63
    litakusumbua sana,but those pepoz go only t o some kinda ov pple
     
  11. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiokiondoa udhaifu wake mwingine ktk kitu nampa big up wema ni njinsi anavyojua kuongea na media,anajipanga,hakurupuki,halopoki,anajua aongee nn na wapi na nani.maoni yangu diamond hafit kwenye viatu vya wema,he is not her type
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Mpaka pepo huyo atakapomtoka sijui kama atakuwa salama.
     
  13. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    bado anakua
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 5,677
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Huyu demu ni groupie ile mbaya.
     
  15. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chalz nae chiz tu
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,367
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 48
    nimfano mbaya sana kwenye jamii ya kitanzania..
     
  17. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Hamna haya ndo mambo ya kisasa!! wakikua wataacha tu.... offcourse kama wataweza kukua!!!
     
  18. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    ha ha ha ha !!! Hivyo akikua ataacha siyo?
     
  19. e

    ellida New Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du kimsingi demu amejichokea na maisha ameaamua kubadili vijana kama nguo
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,544
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Tumezoea na tulitegemea.
     
  21. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #21
    May 18, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 63
    yeah, pepo wa ngono ni mbaya sana, hivi kwa Babu hakuna alternative ya kupoza hayo mapepo?? Maana namuonea huruma huyu msichana 'mdogo' ukichukulia familia anamotokea inaonekana haikutegemea kama aweza toke kiumbe mwenye tabia hii kwenye uzao wao!
     
  22. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #22
    May 18, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 63
    kweli (kwenye red) sio utani, inawezekana alipima HIV wakati anagombea umiss TZ na anaendelea kuamini majibu ya wakati huo hadi leo. Maskini, tusikae kulaumu na kucheka wanasiasa tu, na hawa pia ni vijana wa Kitanzania and they do reflect what we are!
     
  23. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #23
    May 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baadae utaskia chaz baba nae kapigwa chini,wema karudi kwa jumbe!! Amazing!
     
  24. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #24
    May 18, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hivi huyu mtoto anafaham kwamba kuna ngoma?
     
  25. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #25
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,922
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    anahangaika na hii dunia!!!
     
  26. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #26
    May 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Kumbe bado hajafikisha miaka 18
     
  27. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #27
    May 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,240
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Shosti, nitafute nikutafutie mabuzi
     
  28. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #28
    May 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    .....huyu dawa yake apate Mwanaume wa Kikurya tu, atanyoooka, i tell u
     
  29. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #29
    May 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 10,992
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Watoto wa mujini hao!!! Kweli haya binti hana kabisa.
     
  30. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #30
    May 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Kweli ngoma ya kitoto haikeshi.
     

Share This Page